Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema nao mafisadi, wametumia milioni 60 uchaguzi mdogo tu Uzini ~ Jussa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by thatha, Feb 16, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jussa:Chadema wametumia milioni 60 uchaguzi mdogo tu uzini.
    Na Ismail Jussa

    Tumetumia milioni 7 tu wakati Chadema wamenambia wametumia milioni 60 (haidhuru mimi naamini wametumia zaidi kwa mambo tuliyoyaona kule). Sasa katika hali hiyo, kuna lipi jipya? Nani aliyepoteza? CUF inajua inachokifanya.

    source: mtandao wa Mzalendo
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Una evidence yoyote ya hayo matumizi ya million 60? Au haidhuru unaamini wametumia zaidi kwa mambo uliyoyaona kule.
    Tunahitaji information zaidi Jussa!
     
  3. J

    Jonas justin Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pengine ililazimu wafanye hivyo maana kampeni zao zilienda sambamba na kutambulisha chama.
     
  5. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kafurahiiii mwenyewe! Hizo picha kaziweka twitter na facebook.
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli jusa haelewi maana halisi ya ufisadi?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jussa ndoa yako na CCM imekushinda? inakuwaje unaanza kutoka nje ya ndoa mapema hivyo? chukua jukumu la kulea ndoa yako.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naafikiana nawe.
     
  9. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jussa sasa amefilisika kisiasa amebaki tu na siasa za maji taka na za kidini. Kuwa CUF mlitumia millioni 7 na CDM walitumia millioni 60, tatizo ni nini? Kule Igunga mlifadhiliwa na mme wenu CCM mka-kodi Helkopita, vipi safari hii hajawapa chochote?
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hiyo source yenyewe 2 ambayo ni mzalendo.net imekaa kipemba pemba so 4 us magreat thinkers wr aware bout dis also huyo Jussa ni mlopokaji sana na wakati yy kwa kumuangalia ni kama muiraq fulani hivi au kama muafghanstan so kwa mm hanipi shida kwan hata 2kimfanyia local analysis utagundua kwamba katoka ukoo wa maslave traders"
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,213
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    so ina maana kampeni za urais na ubunge 2010 hawakutambulisha chama???
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,213
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    viongozi wa CDM toleeni maelezo hili swala mbona mmekaa kimya?? wengi wenu najua mpo humu jamvini!!
     
  13. M

    Makfuhi Senior Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wao wametumia milioni 60 wakatoka nafasi ya mwisho mpaka ya pili. wewe umetumia milioni saba ukatoka nafasi ya kwanza mpaka nafasi ya tatu. cha ajabu ni nini?
     
  14. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jussa wewe si ulisema "CUF ilishindwa Uzini kwasababu kuna watu wengi watokao bara na pia kuna wakristo wengi"

    Orodha ya visingizio haijaisha tu?
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,500
    Likes Received: 4,697
    Trophy Points: 280
    for the first tym nakuunga mkono, by the way Jussa ana makelele sana haeleweki
     
  16. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,500
    Likes Received: 4,697
    Trophy Points: 280
    mi nadhani Jussa angetoa lists ya malalamishi yake yote then tuyatie mfuko wa nyuma, ila kwa sasa ni mtuache tu-discuss potential issues, good morning
     
  17. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana hujui kujenga hoja?
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Jamani....hivi mlitegemea CUF wafurahie ujio wa nguvu wa CHADEMA Zanzibar!? Unafikiri hilo halitakuwa na athari kwenye muafaka!? Kama CHADEMA kikiwa chama kikuu cha upinzani Zanzibar na CUF ikawa irrelevant, muafaka hautakuwa na nguvu tena ya kuibeba CUF!
     
  19. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ismail **** sor Jusa hajui harakati za siasa nje ya Pemba naamini CDM walitumia zaidi ya m 60 kuweka kambi znz kwa wanachama walionda znz na viongozi, usafiri, gari la matangazo, vifaa kama bendera kofia nk. Milioni 60 ni kidogo sana, at least nw wazanzibari wanamaneno ya ukombozi masikioni mwao, 2015 kitaeleweka tu.
     
  20. W

    Wangama guy Senior Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Jussa jamani inaonekana dhahiri ni mtu anayetapatapa, kama wao walijua itakuwa ngumu kulinyakua jimbo la uzini, kwa nini waliingia katika kinyang`anyiro hicho, sasa wameaibika wanaanza eti oh CDM wametumia fedha nyingi.... Nenda zako!
     
Loading...