Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA nani kawaroga?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaitaba, Aug 7, 2011.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wakati wenzao wankusanya nguvu, wao CHADEMA wanatimuana kwa mambo ambayo yangetatuliwa kwa busara zaidi kuliko kutimuana,
     
  2. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We hujui kutimua madiwani ni Legacy kwa CDM potelea mbali hata kama watakwisha madiwani wote.Teeeeh.....Teeeeh
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda, unaongelea busara gani zaidi ya ile ya kuwajulisha kuwa wamekosa, na kuwataka waombe msamaha, lakini wao kukaidi?
    Kwani hujui kuwa kwa busara iliyotumika kuna wenye akili zao walioamua kujirudi na kukiri kwenda kinyume na Uongozi?
    Hakuna sababu ya kuendelea kubembelezana na wapumbavu!
    Bravo cdm!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe umerogwa na nani mpaka ukaleta hii crap hapa??
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kina nani hao wanakusanya nguvu?
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mods mko wapi?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa mara ya pili, SweetLady umenichakachua tena jana!...Lakini nakusamehe!

    Huyu jamaa bado hajaeleweka!...WANAOKUSANYA NGUVU NI AKINA NANI? Kama anaongelea magamba ni kwamba wanakusanya nguvu za kutimuana....
    Nadhani ameamua kujifurahisha jukwaani tu huyu!
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    matapishi
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa msamaha!..lol...
    Anajifurahisha sio mchezo! Hana jipya.
     
  10. N

    Ngoks Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama popote hata kwa WAZAZI WAKO kama huna adabu, unamwambia BABAKO hata mimi ninaweza kukuzaa, utakachoambulia ni laana na kuokota na kuishia kuokota makopo. Wamebembelezwa sana wakakataa, walichokipata ni saizi yao, waende ccm wanakostahili.
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Utaendelea kuwa hivyo mpaka utakapoacha kutumia tumbo kufikiria.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtu ambaye haoni kwamba Chadema wamefanya jambo la maana ni mwendawazimu. Na huenda karogwa kutumia magamba, maana wao kuchukua maamuzi magumu kwao ni mwiko. Kazi kubwekw kwenye majukwaa lakini vitendo sifuri!
     
  13. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lazima kufanya maamuzi magumu, we always preach on 'taking calculated risks' ndio hivyo wanaweza wapoteze jimbo la Arusha but wamesimamia wanachokiamini, kudos to them


    Leo nimesoma hoja ya Danny Mwaijenga I just couldn't help it but wonder the irony and truth ya hoja ile

    Danny ameelezea wazi wabunge hawa wa CCM wangekuwa makini 15yrs back, no one will dare err and keep their posts! Madudu yote haya ni kwaajili ya kutowajibika au kuwajibishwa,

    Hivyo nawapongeza CDM kwa maamuzi magumu
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ni wapumbavu tu wanaowaza kulea wajinga ni kufurahisha wapiga kura.
    Lazima CHADEMA, Itofautiane na Mahayawani wa ccm.
    Hatuwezi kuendesha Chama kama bila nidhamu na Maadili.
    Wengi wanaolaani kufukuzwa kwa madiwani, ni wale waodhani CDM inaiga kasumba za kulindana za ccm.
    Bado mmoja, huyu ni mbunge msaliti. Atahukumiwa kwa hamu.
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwanini hili swala moja la Madiwani wa CDM lisiwe na thread moja kila mtu akiwa na hoja ya kuchangia anafungua thread yake! Maajabu sana haya maneno huyu bwana angeweza kuyajadili katika thread mama ya issue ya madiwani kutimuliwa, mna wapa mods kazi bure alafu baadae mnawalau tena
     
  16. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uharooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  17. P

    People JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Umenifurahisha.
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM ilikufa pale cc ilipopoteza mwelekeo na kushindwa kusimamia nidhamu, maagaizo na kanuni ndani ya chama. Walichokifanya CHADEMA ni declaration kwamba kama chama kila mdau anatakiwa afuate katiba ya chama, na ukienda kinyume taratibu za kichama zitachukiliwa.

    Kwa upande mwingine huu ni mtihani kwa CCM - je wanaweza kurudisha nidhamu ndani ya chama chao?
     
  19. w

    woyowoyo Senior Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madiwani wote walio fukuzwa si wachaga.
     
  20. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siasa za maji taka
     
Loading...