Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na waziri kivuli wa kazi na ajira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Jul 21, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Sijui waziri kuvuli wa kazi na ajira wa CHADEMA ni nani
    na anafanya nini kwa kweli
    simsikii popote
    hakuna maswali khusu wafanyakazi kabisaa hata kwa waziri mkuu

    sasa hivi wafanyakazi wa makampuni meengi mno wanateseka

    sheria za kazi hazifuatwi kabisa

    nawajua mfano wafanyakazi wa Hospitali ya Hindul Mandal hasa wauguzi
    ambao hawana kupumzika hata siku moja
    wanaingia shift miezi sta mfululizo

    TANESCO usiseme kuna vibarua wana miaka zaidi ya kumi
    hawajaajiriwa na hakuna malipo ya overtime
    wala off...

    Kiwanda cha nondo mbagala wanakufa kila siku kwa sumu na mazingira mabovu
    ya kazi na wengineo tele....

    wapo wafanyakazi weengi sasa hawana off wala malipo ya overtime kwa mujibu wa sheria za nchi

    but ni kimyaaa kimyaa kabisaa
    no body talks about this
    CHADEMA wanasemaje?
    hakuna namna ya kuwabana wahusika now?
     
  2. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,319
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    kati ya sehemu zenye matatizo nchi hii ni unyanyasaji na hasa upande wa ajira nenda kwenye mahakama ya kazi nenda nssf utaona jinsi watu wanavyocheleweshewa haki zao kwa makusudi pia tembelea sehemu mbalimbali utaona jinsi ajira za watanzania zilivyochukuliwa na wageni na mimi nashangaa wakti mawaziri vivuli kama Halima mdee,sugu wakionyesha mapungufu kwenye maeneo yao huyu simsikii kabisa nawaomba kama cdm wako makini waangali teuzi zao kwenye mawaziri vivuli
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Ukiona nchi mfanyakazi wa serikali ananyanyasika ujue ni balaa...
    eti watu wanafanya kazi bila off
     
  4. b

    bdo JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Nadhani wafanyakazi wa Private sector wananyanyasika zaidi ya Serikali, nadhani tupo pamoja na kama ulivyowasilisha mada yako hapo awali, ni chaos, shida na tabu hasa ukute mmliki ni mhindi au mwarabu (Asian origin, pia sector ingine ni drivers wa magari ya abiria - long safari). Inawezekana waziri kivuli hana platform ya kupokea kero kama hizo, hivi anaruhusiwa kufanya ziara kwenye taasisi kama hizo kufanya tathmini?
     
Loading...