Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na wapinzani wengine mbona hamtu-convince?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mito, Jul 28, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kiukweli wapinzani hawajani-convince kuwakabidhi nchi! Bado hawaonyeshi kuwa serious na issues zinazowakera watanzania kama vile ufisadi. Of course, kwenye majukwaa wanaonyesha wanapinga sana ufisadi lakini wanapopewa nafasi nao pia wanafanya ufisadi huo huo. Wote tumesikia anachofanya zito, pia tumesikia madudu ya meya wa Mwanza chadema, ubabaishaji wa 'mapesa' na mbatia nao pia tunaujua. Afadhali kidogo mrema kwani angalau anaonyesha anajaribu kudhibiti madudu ya ufisadi kupitia kamati yake.

    Ni kweli nahitaji mabadiliko ya uongozi wa nchi yetu, lakini mbona hawa wapinzani hawani-convince? Wewe una maoni gani?
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mbona umechukua personal sana? hebu tuambie hao wa CCM, wamekushawishi vipi?
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Tuambie hao uliowapa nchi wamekufanyia nini mkuu....??
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hawajafanya kitu ndo maana natamani mabadiliko. Tatizo ni kwamba ninaowaona kama ni altenative kumbe nao wako kimaslahi zaidi........ndo maana nasema hawani-convince!!
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mkuu, umemsahau waziri wa usafirishaji toka CUF kule Zanzibar.
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    siyo personal mkuu, wanatukatisha tamaa kwa kweli! jibu la swali lako hapo kwa red angalia nilichomjibu Scofied hapo juu
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    kabla hujaenda porini uwaulize wenyeji wakujuze uoto wa asili
    Unaona sasa umechambia upu.pu, sasa ngoma inawasha kunako ma.t...
    Msaidieni wakuu.
     
  8. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naupenda huu usemi wa kizungu "Never say never"
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    OK
    kwa hiyo hao ndiyo wanaku-convince
    hapa la kuangalia ni nini chama kinafanya baada ya hayo yote kutokea eg Mayor wa Mwanza hapo utakuwa cha kusema
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bw Mito (Ballotel) hapo umenena wewe wape mwaka huu tu utasikia kitaanza kunuka na kupasuka hasa nafasi ya Rais kabla ya ile ya Mwenyekiti, kuna watakaotumbukiza uDINI na uKabila kumkataa mgombea ambaye hatatoka kanda ya kaskazini
     
  11. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,344
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    kuna kaukweli fulani ndugu,ila naamini wamekusikia na wanafanyia kazi doubt yako ikibidi kumwajibisha aliyehusika,ufisadi upo kila mahali duniani ila kwa levo ipi sasa hapo ndo tofauti,ufisadi wa uhujumu uchumi wa nchi kama huu wa tanesco kule kwetu china 'huio shengwai',yaani lazima unyongwe kabisaa,watu wasitumie umeme kisa we upige hela,daa,huu wiz haukubaliki
     
  12. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Badilisha heading andika hawaku convince usishirikishe ubongo wako na wengine,pia pima kwa kina maovu yaliyofanywa na utawala tulionao ni mengi sana kiasi na yanashirikisha mfumo mzima ambacho ni kitu cha hatari sana mfano
    1. Utaifishaji wa rasilimali zilizokuwepo kabla ya vyama vingi
    2.Ununuzi wa RADA
    3.Ununuzi wa ndege ya raisi
    4.EPA
    5.KAGODA
    6.RICHMOND
    7. ...........
    8. ...........
    yapo mengi yote haya mfumo mzima wa utawala umeshiriki katika hujuma hizi, kwa hiyo moja ka moja chama hiki hakifai kuongoza nchi. Tukija kwa upande wa upinzani wapo ambao sio waaminifu lakini makosa yao hayapo katika mfumo wa vyama hivyo ni kashfa binafsi na ni kitu ambacho kama Chama ni makini suala kama hilo linaweza kutatuliwa na bado nidhamu na uadilifua ukawepo kiutendaji.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi ccm hawajawahi kuni-convice lakini ndo wanatawala miaka nenda miaka rudi
     
  14. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo yako mkuu sawa hawajakushawishi wewe na wewe usianze kushawishi wengine.
     
  15. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,071
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Haya yote yanatokea kwa sababu ya ulegelege wa serekali ya ccm.inaelekea ccm wana ilani yao iliojificha ya uhujumu uchumi ufisadi wizi n.k. ambayo kila mwana ccm anatakiwa aitekeleze. ndio maana hata pale ambapo mali ya uma inapohujumiwa hawachukuliani hatua yoyote bali ni kutajana tu utafikili wanapongezana kwa kutekeleza ilani yao vizuri. baadhi ya wapinzani wamejikuta wamenasa kwenye mtego huu kwasababu ya kulazimika kutekeleza ilani za ccm ambao ni watawala.
     
Loading...