Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na usafiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chelsea fc, Jun 11, 2012.

  1. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habari zenyu wadau wa JF,ni jumatatu mwanana naomba niilete hii isue kwenu
    Mara nyingi viongozi wa chama kikuu cha upinzani tz huwa wanatumia usafiri wa angaa km njia moja ya kurahisisha shughuli zao za kisiasa,baada ya kutokea kwa ajali mbaya huko kenya na kumpoteza prof. Saitoti,naishauri chadema waangalie upya mfumo wa usafiri kwa viongozi.je wadau na wanaharakati wa ukombozi mna maoni gani juu ya hili?


    Naomba kuwasilisha.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuvunjika kwa koleo sio mwisho wa uhunzi! Cha msingi ni uimarishaji wa vifaa vya anga na matengenezo na wala si kusitisha matumizi.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mkuu ajari ikiamua kutokea itatokea tu..mbona hata magari yanaua watu kila kukicha?
     
  4. m

    muheta Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba liko kazini siku zote kueneza hofu kwa watanzania!
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tahadhari nzuri ukizingatia kuwa Hizo helicopter zinatokea/zinakodishwa toka huko huko Kenya......
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    May be watunguliwe na CCM kisha wasingizie ajari au bahati mbaya hawakujua.
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!kaa ukijua siku ikifika hata kama hautatoka nyumbani utaondoka tu,haitajalisha kuna mema gani umefanya?upo wapi?unatumia chombo gani?.Siku ikifika haina mjadala,labda nikukumbushe,marehemu Chacha Wangwe,Marehemu Kabuye,Marehemu Regia Mtema,marehemu Sokonne...na wengine wengi walikufa wakiwa barabarani na angani,marehemu mwl nyerere alifia ugenini hosp,kifupi hakuna hajuae atakufaje
     
  8. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la ajali halichagui helikopta, vx, L/rover, ndege, treni, baiskeli, pikipiki nk, ndio maana tunamtanguliza Mungu kwanza hata tukienda kwa miguu. Fear not God is in control of everything.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Mwezi Januari tumempoteza mpambanaji wetu Dada Regia Mtema (Mwenyezi Mungu Ailaze roho yake mahali pema peponi) kwa ajali ya gari, So mkuu kama unaogopa ajali then nakushauri uwashauri hao viongozi kutembea kwa miguu then.
    By the way, Usafiri wa Anga ndio unaoaminika kuwa salama kuliko usafiri mwingine wowote.
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Mkuu kifo hakichagui jinsi ya kuja. Kinakuja kwa jinsi, wakati, na mahali popote japo ni kweli tahadhari pia ni muhimu. La msingi kama walivyosema wadau ni kuimarisha na kuiwezesha Kurugenzi ya Usalama wa Viongozi ili iweze kufanya kazi zake kitaalamu na kwa ufanisi zaidi.

    Pia kwa upande wetu kama wananchi wa kawaida tunaoitakia mema nchi yetu tuna wajibu wa kuwaombea viongozi wetu kila wakati tunapopata nafasi.

    Uendapo msikitini kila swala au katika swala binafsi chumbani au popote waombee viongozi, waombee ulinzi wa Allah awapiganie, awe upande wao. Kumbuka Allah ni muweza wa yote.

    Uendapo kanisani au katika maombi binafsi popote waombee Viongozi; waombee Bwana Yesu awafunike kwa Damu yake Takatifu; waombee Roha Mtakatifu awatangulie awashike mkono na kuwaongoza katika mapito yao yote. Waombee yule Mkuu Jibril aongoze Jeshi la Wapiganaji katika Ulimwengu wa roho.

    Ufanyapo tambiko ki-kwenu, wakumbuke Viongozi. Umwagapo damu ya mnyama (iwe ng'ombe, kondoo, kuku, mbuzi) kumbuka Viongozi. Uwashapo moto kwa ajili ya tambiko kumbuka viongozi, umwagapo maziwa au chochote kwa ajili ya kuomba radhi za wahenga ombea pia radhi viongozi wetu.

    Lolote lililo jema ufanyalo katika mtazamo wa kiroho kumbuka viongozi wetu. Kwa njia hii wala hakuna haja na hofu ya helikopta.
     
  11. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni changamoto kwa kila mtu na viongozi wetu, kuwa waadilifu ili Israel akija tuwe safi na ataukubali. Hivo Magamba acheni kuiba mali za nchi yetu kwani siku roho zenu zitatakiwa na Israel mtapelekwa kwenye moto wa jehenamu, mkaungane na yule mkuu wa pepo, kwani mna pepo wa kuiba mali za nchi hii.
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaitwa collateral damage, aluta continua. There no one that is indespensable, we are all one day going to die. Mbona hujamshauri mjomba.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Na juzi juzi Selasini alipata ajali familia yake ikateketea na walikuwa hawatumii helcopter
     
  14. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Juzi kuna ajali ya gari aina ya 'Land cruiser' ilitokea Pale Giro, njiani kulelekea Dodoma, na kwa kuwa wabunge wetu na Mwawaziri hutumia Landcruisers keulekea Dodoma kwenye vikao, nashauri waangalie namna ya kubadilisha usfiri
     
  15. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaweza liwa na fisi au ukakanyagwa na tembo.
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona ungemshauri kwanza JK ambaye hajiskii raha asipokuwa angani
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    hahaha, so still wasisafiri kisa helicopter ya Kenya imeanguka?
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani watu wote wanaokufa wanapata ajali za ndege?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Asante kwa ushauri.
     
  20. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ingalikuwa ndivyo basi hata utengenezaji wa vyombo vya usafiri Kama magari/meli/ndege/treni ungekuwa ushasitishwa siku nyingi.Cha msingi ni uboreshwaji wa vyombo ventewe na sio kusitisha utumiaji wa chombo husika.Asante kwa ushauri nnadhani wahusika wamesikia
     
Loading...