Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na Upungufu wa Mawakala Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Sep 27, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikiwa leo ndio siku ya kwanza ya kuapisha mawakala leo na kesho, viongozi wa chama cha demokrasia na maendeleo cdm wanahaha kila kona kuhakikisha wanatimiza idadi ya mawakala ambapo mpaka sasa mawakala walioletwa kuapa hapa ofisi ya tume wapo pungufu na wamerudi kutafuta wengine na kuahidi kuwaleta kesho, ni CUF na CCM pekee ndio waliotimiza idadi ya mawakala kwa siku ya leo, kwa upande wa CUF naona wakina mama ni wengi nilipowauliza wakanijibu kuwa wameamua kujitolea kulinda kura za kijana wetu Mahona na tutahakikisha anakuwa mbunge kwa tunampenda huyu kijana ni muadilifu na anatupenda tumesoma nae na kucheza nae walisema wakina mama hao ambao ni mawakala wa CUF.
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unawatakia ushindi mwema CCM B
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Taarifa hii inahitaji verification hasa kwa sababu aliyeitoa anajiita CUF Ngangari. Kuna wakati tuliwekewa taarifa hapa na Julius Mtatiro kuwa CDM wamevamia msafara wa CUF wakati wa kurudisha kadi kuja kufuatilia taarifa ikawa kinyume.

    Walioko Igunga, tafadhali mtujuze.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nimependa tu hapo kwenye red.....hawa wakina mama watamu sana, wana hadi kumbukumbu za kucheza wote enzi za shule (bila shaka vidudu na msingi, enzi za "kibaba na mamaa")...

    Haya bwana hongera zenu japo by implication mawakala wa CUF ndio wa CCM, si ndio wale juu kijani na njano yenye kisu na umma, ooh sorry, jembe na nyundo na chini red and white yenye mizani
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    tuna mawakala wa kutosha mpaka wa akiba...
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini CUF kwanini mnakuwa na matumizi mabaya ya pesa? Kwanini msiwatumie Mawakala hao hao wa CCM! Cha Mumeo si chako jamani!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    A+a=Aa
    A+a=2A
    A+a=2a
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    I can not buy this one........

    Chadema mawakala wametimia hadi kuna reserve halafu mwanangunuri unataka kudanganya umma.
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    X + Y= 1 whereby X= CUF then find Y (10 marks)
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu,nakuaminia,nilitaka kuondoka mby sasa hivi,kuja kulinda kula zetu huko.
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu maana presha ilianza kupanda !
     
  12. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm hawawezi kosa mawakala hata kidogo umetumwa kijana
     
  13. g

    gkalunde Senior Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unanuka kaoge
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tena inabidi waingie kwenye usimamizi na vidumu vya lita tano kwa ajili ya kukojolea, maji lita tatu na mikate miwili. Hakuna kutoka kwenye chumba cha kupigia na kuhesabia kura, mpaka kieleweke.

    Dawa ni kukaba hadi penati; si unaona CCM wanavyozusha vurumai? Wamekabwa pande zote.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    utakuwa umetumwa wewe!
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    CUF na CCM mna vituo hewa nini? Haiwezekani wakala wasitoshe kwa chama makini, safari hii tuko makini zaidi ya 2010.
     
  17. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Cuf ngangari?! Wakati umeolewa na gamba! This is crap.
     
  18. p

    propagandist Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pigeni kelele ooh cuf, ccm b, si mbali jtatu wote kimya.
     
  19. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Asante sana! Nilihisi tu kuwa hii taarifa ina walakini maana CUF wameiga siasa za maji taka kama za wa*** zao
     
  20. B

    Buto JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita tu ila tunahitaji taarifa zenye ukweli na wala si longolongo
     
Loading...