Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na umalaika.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nakapanya, Jun 3, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Awali ya yote naomba niseme namshukuru mungu muweza wa yote kwa kutuwezesha kuwepo tena kwa siku ya leo,poleni wagonjwa na poleni wote mliopoteza watu wenu wa karibu,amani iwe kwenu wote wenye shida mbalimbali,mtegemee mungu na mtayashinda yote,Amen.
    Nirudi kwenye mada yangu;kwanza niseme mimi si mshabiki,mnazi,mkereketwa,mwanachama,au kada wa chama chochote kile cha siasa.Ndugu zangu wa CHADEMA naomba niwaambie kitu;hakuna mtu au kundi la watu lisilo na makosa au kasoro,unapokuwa na makosa au kasoro jiua wazi kuwa utakosolewa na kukosolewa ndio mwanzo wa kujirekebisha na kujijenga upya kwa ufanisi zaidi,cha ajabu ndugu zetu nyie hampendi kukosolewa kama vile nyie ni malaika na hamfanyi makosa,mnakosea sana.Ikitokea mtu akaikosoa CHADEMA ujue atashambuliwa kwa kila aina ya kejeli,matusi na lugha zote mbovu.
    Wao wanaona kauli zote na mabo yafanywayo na viongozi wao na wanchama ni sahihi na hayahitaji kukosolewa ila akisema wa CCM yote huwa ni mabaya na ni pumba tupu,tunakosea hatuendi hvyo kubalini kukosolewa ndipo mtafika mbali.Au mnataka kuwa kama mfalme ****?ni hayo tuu.GOD'S GREAT ALL THE TIME.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ngoja Niaze mimi " Usijifanye kuwa huna chama wewe ni gamba na hiyo ilikuwa ni geresha yako kusema sio mwanachama wa chama chochote mbona chama chenu kilasiku kinafanya makosa tena yanayolitia Taifa kwenye umaskini wa kutupwa lakini mkiambiwa mnajitetea. CDM kilishadhika dola? Mfuate Nape ukachukue ujira wako kwa thread hii ya kijinga pambaf"
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Precise pangolin achana na hili gamba litakupotezea wakati
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mchumia tumbo njaa lazima atukuze japo apate ukuu wa wilaya
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180

    ndo ukamanda huo unapambana na kila kinachokuja!
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nikisema sana, nitasekwa kapuni acha nipite tu!
     
  7. m

    mharakati JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    waandikie kiingereza hawa wachagga hawajaenda shule..watashindwa kukuelewa na hivyo watashindwa kukutukana..watakaochangia watakua wale wasomi kidogo waalio na kazi na wanataka mageuzi huku wakiwa sober na realities zilizopo za mapungufu ya CDM.
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    "WIVU ni dhahabu kwa MPUMBAVU"
     
  9. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwanza nshukuru kwa kunisemea na kunvika uanachama,pili nimepata picha kwamba wewe huwezi bishana kwa hoja bali matusi kwa maana hiyo wewe si saizi yangu.
     
  10. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sawa bwana gwanda,ila nakushauli usiwe mtu wa kwenda matukio,usiwe mshabiki,fikiri kwa kina na ulete hoja.
     
  11. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa nicheke kijana,si ndio fikra zenu kila asemaye ukweli anataka ukuu wa wilaya,je wewe unataka cheo gani cdm wakishika dola?
     
  12. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nami nakuambia "Kujitenga na uovu ni chukizo kwa wapumbavu".
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona huwa tunakikosoa chama na viongozi wake!?. Kajipange upya.
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    CHADEMA wanakosoleka vizuri tu.

    Mbona mimi nimewabana wajenge hoja yenye mantiki na ushahidi kuhusu mkakati wa chama kudhibiti mfumuko wa bei sijapata majibu?

    This business of looking at things in a simplistic dichotomy is only fit for closed minded simpletons.

    The truth is always more complex than apparent.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni uvivu wa kufikiri tu wa gamba.
     
  16. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ningependa kujua kati yangu na yako nani mvivu wa kufkiri?
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gamba la kobe at work
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe unatafutia watu ban huna lolote kajipange ufikirie kutumia kichwa badala ya masaburi uliyotumia kuanzisha hii thread
     
  19. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Well done mwosha magamba. Ukitoka kuchukua posho yako kwa Nepi njoo uanzishe thread nyingine yenye kichwa cha habari "The godliness of CCM", A.K.A " Uungu wa CCM". Afu pale kwa Nepi usikae sana, nasikia ana katabia kachafu.
     
  20. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Loo, kweli ungependa ujue...! Usiwe na wasi wasi iko siku utabahatika kujua lakini angalia wakati ukuta. Unadai mara oh, Chadema haikosolewi, Chadema si malaika...haya madai unayatoa wapi? Je hii posti yako inafanya nini au unataka kila mchangiaji akuunge mkono kwa hili dai la kipuuzi. Toka lini magamba wakaisifia Chadema, toka lini Nape akakaa kimya CCM inaposhutumiwa na mbona hata wewe umeshindwa kuficha hofu yako kwa Chadema! Get a life Nakapanya na jaribu kukaa mbali na paka, labda utabahatisha usalama wa muda shimoni kabla moshi haujaenea!
     
Loading...