Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na tv yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Oct 15, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wa nachadema ninaomba ikiwezekana tuwaombe viongozi wetu wa cdm wajipange kuanzisha kituo cha television.kituo chenyewe kitatumika kujitangaza sababu tv ya taifa inabagua,, nawakilisha je mnasemaje?
     
  2. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    good idea, kwani ukitaka kujikomboa sharti ujenge tabia ya kujitegemea katika kufanya mambo yako
     
  3. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo topic yako inaonyesha chadema tayari wana tv yao,unaonaje ukija kivingine?
     
  4. k

    kyojo Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili mbona si jipya tena kuongelewa humu ndani tokea uchaguzi mkuu uliopita na bado hakionekani chochote?
     
Loading...