Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na siku tisa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Mar 23, 2011.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hivi zile siku tisa za chadema walizompa jk zinaisha lini?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    wewe mwezetu haupo dunia hii labda upo ahera, aliambiwa atoke hadharani ajibu hoja na amefanya hivyo, bei ya sukari imeshushwa, bomoa bomoa imesitishwa, wastaafu wa jumuiya ya Africa Mashariki ameagiza walipwe mafao yao. sasa wewe unataka nini? wakati sasa hivi Kikwete amekubali kimsingi kufanya kazi kwa kufuata maelekezo ya CHADEMA, sasa wewe hapo kinakuuma nini?
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Duuu, sasa maandamano mengine ya nini kama serikali imetekeleza matakwa ya chadema? ni uchokozi basi
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Maandamano lazima yaendelee ili tuweze kutoa madai mengine ambayo yanahitaji utekelezaji Tz. Bila hivyo Kikwete atatulia tu Ikulu bila kuwajibika
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hii ya safari hii amepewa siku 21 na CHADEMA iwe iepatikana solution ya meya Arusha, sasa ukitaka kuamini kama Kikwete amekubali kufanya kazi kwa maelekezo ya CHADEMA wewe tulia usiwe na pupa utaona anavyotekeleza maagizo haya.
    huyu ni wetu sasa hivi ebu muone hapa akifanya mazoezi kabla hajajiunga rasmi.

    164713_186021948088433_100000418869866_584556_5893087_n.jpg
     
  6. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu marahisi kama kawaida yetu..
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Maandamano ya nini kama mnaweza mwambia tu akatekeleza? nafikiri kama ametekeleza maadai ya maandamano ya kanda ya ziwa, sioni sababu ya mengine. Hii ndo nguvu ya umma ?
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Babu wa Loliondo, kawaokowa... (media mindset) Muulizeni Kikwete alikuwa hapati usingizi. Oh! Matatizo siwezi kuyamaliza mara alianza nyerere, mwny na mkapa, MBONA SUKARI IMESHUKA? wange acha waone!
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kwani babu amefanya nini kuhusiana na siku 9?
     
  10. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimeiipenda sana hii mkuu, kwa sababu hata mimi hili la majibu mepesi linanikera sana!
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wataenda mbeya kumpongeza Kikwete kwa kuleta maisha bora kwa kila Mtanzania...usiumize kichwa na hawa jamaa mkuu, ni kundi la losers wasio na akili.
     
  12. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hiyo Avatar yako nimeipenda
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Asante kwa matusi yako, ila kati ya sisi na huyu Kikwete nani hana akili?
    167541_1390032369824_1802575517_750317_699599_n.jpg
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kwani si ameshatekeleza maagizo? Unachotaka zaidi ni nini? nafirahi kwani ametii amri halali ya amirijeshi mkuu wa ukweli slaa!
     
  15. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kikwete ndiye ametuchokoza kwa kutudanganya na maisha bora kwa kila Mtanzania
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina wasi wasi na hilo la wasio na akili kuwa wewe ni kiranja wao
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hiyo ilikuwa kauli mbiu, yani kibwagizo
     
  18. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli ameishatoa lakini kuna badhi hajafanyia kazi. Dowans, mafisadi papa na wengine bado. Kufeli kwa F IV, Kilimo kwanza, Miundombinu kuboreshwa, n.k. matatizo ya watanzania yakiisha, na maandamano yatakoma.
     
  19. S

    Salimia JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku tisa?hapakuwa na lolote maneno na blah blah za wachonga ngega tu. Matatizo hayeshi kwa siku hizo.
     
  20. S

    Songasonga Senior Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku Nilisema chama Kama Hakina itikadi na mpangilio Wa kufanya kazi kitaendelea kukumbusha wenzao tu nini wafanye nacho kitabaki kuwa chama kukumbusha na si cha kuongoza, kwani unapotaja kero bila upembuzi na ufumbuzi yakinifu mwenzio anaifanyia kazi inanity wewe uje na ingine. Siku zote mtekerezaji ndio anayekumbukwa
     
Loading...