Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na ofisi za biashara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Oct 16, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeshtuka sana kuona hii picha,..
    sijui kama ndo kukusanya hela za kuendeshea chama au vipi.
    Lakini ofisi ya chama kugeuzwa kuwa sehemu ya biashara?
    sielewi ati

    View attachment 39240
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nini kimekushangaza?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Uhitaji kuhofu mwanzo mgumu............tutafika tu,maana CDM hakina source nyingine zaidi ya wananchi wapenda mabadiliko kama wewe...
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulitaka wadhulumu wananchi kwa kukamata meza na mbuzi ili kujenga ofisi kwa manufaa ya wachache kama magamba enzi zile?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wanakusanya mshahara wa Slaa.
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hiyo ipo sawa kabisa, chama cha walala hoi haina shida kama wanaweza kujikimu kwa kuuza matikiti maji na huku wakigawa sera kwa wateja wao.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135

    Hii imekaaje? Si kuna mada kama hii hapa hapa ndugu au watu wako kazini ?
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kumbuka kila ofisi za ccm mitaani zimejaa biashara na kijiwe cha vibaka wavuta unga
     
  9. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    /wwe wa ajabu kweli, unashangaa ya CDM? umetumwa wewe itakua mbona Magamba ofisi zao zote za matawi ni sehemu za kulazia magari na baa hujaliona hilooo
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    1.It was strategically located there.Ni sehemu rahisi zaidi kuonekana na wengi.
    2.Bado chama hakijawa na uwezo wa kuendesha mambo yake yote kwa kujitegemea.
     
  11. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama cha walalahoi inabidi kionekane kwa vitendo na sio kwa maneno, hii inaonesha wanayoyasema kwenye mikutano ndo hayo hayo yaliyokuwa ktk uhalisia
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mawazo yako yanafanana na avatar yako,lakini pia nimefatilia post zako nyingi humu JF is like unaumwa ukichaa vile au uliwai umwa bado ujapona vyema...na wewe upo na mke wako na watoto wako unawaambia mchango wako kwa ukombozi wa Tanzania ndio huo uharo ulioandika hapo? Hv unadhani Dr Slaa ni mwizi kama viongozi wa magamba? Jaribu kuwa na comments za mtu mzima na mwenye akili timamu,wewe ni baba wa familia ati!! unatia aibu hata kwa watoto wako,sasa kama baba ni kichwa tope hivi hao watoto watakuwaje? si watakuwa majitaka square.....!!!
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sio muda wote uonekane umechangia kujaza post..................SIMPLE MINDED as olwez
     
  15. p

    potokaz Senior Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona iko poa tuu. CDM IMENIFURAHISHA tuzame vijijini nw, mjini walau kinaeleweka
     
  16. S

    Salimia JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bwaahaaaaahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:lol:
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kenge!!!!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa kenge!!
     
  19. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama serikali imeshindwa kuwajali kina mama kama huyu ni aheri chadema kumsaidia mama huyu kujipatia kipato.chadema hawana dhahabu wala fedha kumpa mama huyu hila wamemsaidia ili kuweza kuiudumia familia yake
     
  20. M

    Maengo JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kile kidonge chake hajakimeza leo, ndo maana!
     
Loading...