Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na nccr vyafunga ndoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Feb 6, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika hali inayoonyesha kuimarika kwa demokrasia nchini,vyama vya chadema na nccr mageuzi vimekubaliana kwa pamoja kuzika tofauti zao na sasa kushirikiana katika baadhi ya mambo ya kisiasa hapa nchini.

    Katika makubaliano hayo Mbatia amefuta kesi aliyomfungulia Halima Mdee baada ya kugaragazwa pale kawe na mwanadada huyo machachari katka siasa za Tanzania.



    My take:Ni hatua nzuri kuelekea ujenzi wa demokrasia ya kweli na ya kukubali kushindwa hasa kwa mbatia.
     
  2. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ JF

    Wameanza kwa kufuta kesi ya uchaguzi Kawe,ili kuondoa makovu na

    kuimarisha upinzani,Nini kifanyike zaidi ya hapo !!!!!

    Na Je inawezekana katika maslahi ya Taifa !!


    source ITV,STAR TV,MLIMANI TV
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tupe chanzo au ndiyo kama hatutaki tuache?
     
  4. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namsaidia mkuu,source ni Itv
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndoa za tamu aisee; lakini mbatia anajulikana tangu zamani si riziki
     
  6. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakitangaza leo katika ofisi ya NCCR mageuzi ilala jijini Dar es salaam, chama cha NCCR MAGEUZI kimefuta kesi iliyokuwa imefunguliwa na mwenyekiti wa chama hicho mh. francis mbatia dhidi ya halima james mdee mbunge wa kawe aliyekuwa akitoa matusi ya nguoni dhidi ya mbatia, taarifa nilizo zipata kutoka kwenye vyanzo vyangu vya habari ni kuwa kesi hiyo ilikuwa inamuendea vibaya Halima mdee kwa hiyo viongozi wa chadema wameamua kwenda kuwapigia magoti viongozi wa NCCR na kuwapa pesa kama fidia na kuahidi kuwashirikisha katika serikali yao kivuli ya upinzani waliounda ndani ya bunge, je uundaji wa ushirikiano wa namna hii? je utadumu?
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Vyanzo vyako kazi kweli, Mhe. Francis Mbatia ni nani huko NCCR?
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi Jimmy Mbatia jina lake lingine ni fransis
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Crap! Crap! Kuupata umaarufu kwa mgongo wa JF si kazi nyepesi, wakati mwingine yakubidi u-act kaa mtoto vile!
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Huyu jamaa sijui hata kama ukanjanja unaweza kumfaa.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbe ndiyo maana chadema walitaka kuvunja ndoa ya CUF na CCM wakaenda hadi Ikulu, waliposa lini NCCR?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Heading: Kufunga ndoa. Thread: kufuta kesi. Utumwa wa fikra ni mbaya kuliko utumwa wa mali. Heri ukose mali upate akili
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndoa imefungwa bomani, kanisani au msikitini? Tangazo la harusi sikusikia? inapendeza kuoana kabila moja la upinzani.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naona amekugusa makalio. pole kafungue RB
     
  15. K

    Kahabi New Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudumu si hoja.Ila inategemea nini hawa NCCR wamelenga.Kitu ambacho nahisi IS STILL A COVERT ISSUE.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ile penati iliyozaa goli la pili la Man U jana ilikuwa halali?
     
  17. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    viroba vya vodka. Hivi James Mbatia jinalake lingine ni Jimmy??
     
  18. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halima James Mdee duh.... na Fransis mbatia mmmh.... jamaa atakua alikua anatetemeka akili.
     
  19. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu wengine mmejaliwa roho ngumu?
    Kumjibu mtu kama huyu inataka moyo! Maanake heading na alichokisema ni tofauti kabisa.
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    another foolish thread
     
Loading...