Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na mbio za mwenge....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Boss, May 13, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Jamani wale waliotazama tv leo mmeona nchimbi

    alivyozungumza kuhusu mbio za mwenge mwaka huu

    utasema jambo la maana sana......

    sasa najiuliza hivi hizi mbio za mwenge zitapigwa lini
    marufuku?????????

    hivi sera za vyama vingine hasa CHADEMA kuhusu

    hizi mbio za mwenge ni nini?????????

    mimi nataka kuona zinapigwa marufuku haraka sana...........
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du! sikujua kama mwenge bado unakimbizwa! Nafikiri ungefaa ukumbizwe usiku sioni logic kwa nini kuukimbiza mchana
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijasikia alichosema nchmbi lakini kwa maoni yangu mwenge ni matumizi mabaya ya Fedha na muda kwani hiyo miradi inayofunguliwa, zinduliwa na mwenge ingezinduliwa na madiwani tulio wachagua tu. Sasa utakuta magari zaidi ya 20 (nimeambiwa maana sijaona mifukuzano ya mwenge miaka mingi) yanafukuza,na kuuendesha huo mwenge sio kuukumbiza maana haukimbii. Ushauri ukaweke Makumbusho ya taifa utasomwa na kuangaliwa kama kumbukumbu
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Kuna watu vijijini wanachangishwa pesa kwa ajili ya huo mwengo

    na pia unasambaza ukimwi vijijini...
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hivi bado kuna mambo ya mwenge?
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Vijiji? Thubutu hadi kwenye majiji makubwa watu wanachangishwa fano wafanyakazi, makampuni, Teksi, daladala , mahoteli, shule n.k
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa nini vuvuzela? Au kwa kuwa mchana mwanga wake unashindwa na mwanga wa jua?
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    kwa taarifa mwaka huu wananchi wa Mbeya wamechangishwa shilingi milioni 100/= kugharamia mbio za mwenge. Halafu eti serikali imetoa milioni 200/= kwa maana hiyo unagharimu milioni 300/= kwa mkoa wa Mbeya. Hata hivyo umeahirishwa kuwashiwa Mbeya wakati wananchi weshachangishwa. Hivi wataalamu wa uchumi mtusaidie, hizo milioni 300/= zingefanya yepi ya maana zaidi?
     
  9. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mwenge nini,na faida za mwenge ni zipi?
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watu wanapata Mademu kwenye Mbio za Mwenge
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...