Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na madiwani Arushaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Baba Collin, Aug 5, 2011.

  1. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mliopo Atown hivi hali ya kisiasa imekaa vipi huko kama kesho kamati kuu ya CHADEMA itaamua kuwafukuza wale madiwani 6 wanaosemekana wamewasaliti Chama? CHADEMA watapona kweli ktk uchaguzi mdogo?
     
  2. mchuziwanyoka

    mchuziwanyoka JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chama makini kinatoa maamuzi makini kwa mimi sehemu ya kaloleni wanaomba hataatolewe kesho ili wamuweke diwani wa ccm kwa ushauri wangu nadhani wanataka kupaka rangi upepo kwani wanafuga nyoka unga wa kumpa hawana mfano mala anatofautigani na shibuda
     
  3. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mchuziwanyoka sijaipata vizuri thread yako,may you come again please!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wewe bila kuangalia ishu ya kupona kwenye uchaguzi mdogo, unaona walichofanya ni sahihi?
    Wanapaswa kuhukumiwa kwa walichotenda na si aftermath itakayotokea...Ni bora kuwa na madiwani waaminifu wa ccm kuliko kuwa na vigeugeu wa cdm!
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Chama siyo diwani na vipo vyama havina madiwani
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma................
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pona ya Chadema,ni viongozi wa ngazi za juu,kuja hapa na kuwaelewesha wananchi!Bila hivyo,hawa jamaa wakiamua kuhamia chama kingine cha upinzani,.....say TLP AU nccr ambako wengine walitoka huko basi wanaweza kurudi madarakani na vigeugeu vyao.PIA KWA HALI YOYOTE ILE CHADEMA KURUDISHA KATA ZOTE NI NGUMU KIDOGO!
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chama ambacho hakina sera ya kutaka kushika hatamu.....hakiwezi kuwa na mwelekeo wowote!unafikiri chadema kisingekuwa na wabunge wala madiwani,kingeonekana km chama mbadala!
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo kwenye bold.
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asikudanganye mtu chama ni wanachama hata wakienda NCCR kama hawana wanachama huko wapiga kura watarudishwa na nani.
     
  11. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Chadema Arusha,kipo imara,na kitaendelea kuwa imara tumejidhatiti sana,
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ahsante kiongozi kwa imani na uthabiti wako naamini hawa wasaliti wakiondolewa chama kitakuwa imara zaidi na mshikamano utaongezeka miongoni mwenu. All the best.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Watimuliwe hao wanafiki kwani wamekosa nidhamu kwa uongozi wa Chama
     
  14. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Hizi ni dalii za woga, Wananchi wengi na hasa vijana bado imani yao iko kwa CDM. hata wakiondoka hao sita CDM inabaki kuwa chama imara hapa A town. sana sana Loosers wanabaki kuwa wao kwa sababu walichaguliwa si kutokana na umaarufu wao bali kutokana na umaarufu wa Chama.
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu si nimesikia uongozi wa Arusha umejiuzulu wote?
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Sioni sababu yoyote ya kuendelea kubaki na madiwani waasi ndani ya chama.
    Hatutaki kusikia busara imeamua kwa sababu busara sii katiba ya chama.
    Tanataka tusikie kwa mujibu wa katiba ya chama kifungu NO hiyo hiyo kimemfukuza/bakiza diwani so, so chamani. PERIOD!!

    .
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni sababu ya Kulea uzembe ulio wazi. Dawa ni kuchukua maamuzi magumu tu. Hv 2005 Chadema ilikuwa na Madiwani wangapi Tanzania nzima? Je CDM ilikufa? Haya matatizo ya Madiwani wa Arusha yataleta usaa ndani ya chama. Dawa ni moja tu kwenda baharini na kuchinja then kisu na gloves unatupa huko huko.....Hicho kiburi watakuwa wanapewa na Magamba tu kwa nia ya kwamba wakifukuzwa wahamie huko then wapewe nafasi ile ile. Potelea mbali CDM ondoeni uozo huo. Mi nadhani wanashindwa kuelewa ya kwamba huo muafaka wao umejaa damu. Na kama wanafahamu basi mlungula umepita kwa njaa zao. What I believe CDM Arusha iko Imara sana. Dawa ni kuondoa MAGUGU KWENYE SHAMBA LAKO TU.
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mfupa uliomshinda fisi mtauweza???
     
  19. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maoni yako ila jana nilipita mtaa wa philiops bendera za cdm zinapepea kila kona..wana arusha tupo makini sio kama vigeugeu magamba..
     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mzito kabwela,Uongozi ulijiuzulu,ila bado chama ni imara,na tunaendelea kuwa imara,
     
Loading...