Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na KUNFA YAKUN

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, May 27, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya Mnyika kushinda kesi mmoja ya mashabiki wa GWANDA alibeba bango limeandikwa KUNFA YAKUNA na chini kwa kiarabu

    inamaana CDM tayari washaingia kwa waislam na kuwachota au?

    Kama kweli bas Gamba kazi wanayo kwani inaonekana kuwa CCM haiwezi kuendelea kujiamnisha kuwa itapata kura za waislam kirahisi rahisi
     
  2. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KWANI LINI CHADEMA kilikuwa ni chama cha wakristo peke yao? acha uzushi
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yale yale upuuzi mtupu
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kilikuwa?
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uzushi tu.
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Hans,

    ..unaweza kutupatia tafsiri ya kiswahili ya maneno hayo?
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .

    Mkuu JokaKuu ngoja nielezee alichokisema huyu HANS ROGER DIBAGULA .


    Kun faya koon
    ... Be and it is.


    Its an Arabic term mentioned in Quran which means When God Almighty intends some work to be done.. He just say Kun/"Be" and It is done already

    Kwa hiyo kama Mungu akisema Kun (Kuwa) basi kila kitu kinakuwa ... akisema upate basi utapata ... akisema na iwe hivyo basi itakuwa hivyo

    Pia katika Uumbaji alisema Kun (Iwe) dunia na Ikawa ... Ni nani mwenye uwezo wa kupingana na Kauli/uwezo wa Mungu?

    'When He decrees a thing, He says to it only: "Be!" And it is.'


    And it seems that as per the holy book that is how this world was created, instantly, with the phrase Kun Fayakun.

    Ingawa kimaandishi huwa inatofautiana ... wengine wakiandika Kun Faya Kun ... Koon Faya Koon ... Kun Fayakun

    Lakini ndio maaana yake kuwa Alipangalo Mola ... Hakuna atakayelipangua ... akisema KUN (Iwe) .. basi itakuwa

    Hiyo ndio maana yake Mkuu.

    .
     
  8. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana bro
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani mimi jamani nikisikia mtu anashindwa kujenga hoja anaanza kutapika udini huwa naumwa kabisa
     
  10. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,050
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Safi Sana


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Karibu fered mbataa hii JF ... tunaelimishana ... na kupeana taarifa

    .
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndo maana Yesu ni 'neno' lake ! Allah SWT:
    ''(Maryamu akauliza): Mola wangu ! Nitapataje mtoto, hali mwanaume hakunigusa !? Akasema(Allah): Ndivyo vivyo hivyo; Mwenyezi Mungu huumba anavyopenda anapohukumu jambo, huliambia 'Kuwa' (basi) 'Likawa' ! Q:3:47.
     
Loading...