Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na kumshitaki Simba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, May 27, 2011.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hivi hii kesi imefikia wapi? Maana upande wa pili ukishindwa kufika mahakamani kwa ahadi zao wanashambuliwa kweli. Hii kesi imefika wapi? Watanganyika bwana.
     
  2. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ile kesi yake yakuwasingizia CHADEMA wanatumika, vipi CHADEMA mlituambia mtamfikisha ktk vyombo vya sheria imekuwa je?
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    baada ya lile beat la CDM na ublozi wa EU, umemsikia tena huyu Khadija Kopa anaongea kitu? Probably kuna maelewano nje ya mahakama yalifanyika. Kama unataka kuhoji hilo, hoji pia je Ubalozi wa EU ulishapewa maelezo kwa maandishi na huyu bi Mapua mweku mweku maana nao walimtaka kufanya hivyo? Huoni kama ule mikwara imemnyamazisha huyu mama? Pia wanaangalia japo ambalo politically ni viable otherwise kwanini wamfanye mama wa watu aka-bleed mahakamani kabla ya siku si zake?
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mawakili wanasubiri ripoti ya Mirembe kujuwa kama yuko insane au vipi. Kumbuka Mzee Tingatinga (CCM) alishauri huyu mama akapimwe huko akili zake
     
  5. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Haya mkuu nafikiri sio majibu, kama ni staili hiyo hata Rizone naye atasema hivyo hivyo tangu apige biti wanasiasa hawajapanda jukwaani tena kumuongelea.

    Mie naona ni vyema wanasiasa wawe wanawajibishwa kwa maneno yao, kuwaacha tu hivi ndo kunakozaa ahadi hewa kipindi cha uchaguzi.
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ili takiwa waseme hivyo toka mwanzo. Kinyume chake unakuta wote wanatenda yaleyale
     
  7. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umekosa kabisa heshma kwa shemeji yako, kweli?

    Tuheshimiane mkuu, usione vinang'ara.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CDM walikuwa wanatingisha kiberiti wakakuta kimejaa aisee ! mkuu vp bi. mkubwa ameisha jifungua ?
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kisheria hutakiwai kusema kila kitu kwa hadhara....inaweza kugeuka kuwa contempt of court of law
     
  10. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hiyo sheria ina apply kwa chadema tu? maana nimesikia wengine wakihojiwa mbona hawaendi mahakamani.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ndivyo ilivyo.....huwezi kumshitaki mtu insane......na yeye hajakanusha kuwa ni insane kama alivyoshutumiwa na Mzee wa Tingatinga
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hapo unadhihirisha kitu fulani
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    rz1 yupi? Si alisema yeye ndo ataenda mahakaman baada ya ckt7,alidhan dr slaa na Mtikila wataogopa mbwa koko,wakasema atangulie,akagundua hana meno/jibwa koko,akatawanyika.
     
  14. g

    gambatoto Senior Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ndiyo jibu sahihi. Naomba usihoji tena.:tonguez:
     
  15. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    LAkini hata Mnyika alisema wataenda mahakamani.
     
  16. The sage

    The sage Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Mkama, naona unakomalia jambo dogo kwa nguvu nyingi. Kama ungekomaa hivi kwa mafisadi wa chama cha magamba nadhani chama kisingepoteza mvuto kama ilivyo sasa.


    Turudi kwenye hoja. Kwanza CHADEMA hawakutoa time limit halafu pili siku zote mtu makini au chama makini hufanya mambo kwa kutazama umuhimu na uhitaji wa haraka wa mambo. Huwezi kuwaacha wananchi wanaoonewa na serikali yao huko Tarime eti kwa kuanza kukimbizana na propaganda za watu kama huyo mama. Ama sivyo hutakuwa tofauti na chama cha magamba kinachothamini zaidi heshima kwa maiti kuliko uhai wa watu. Always do first things first.
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mkuu
    Mie sikomalii jina la chama kwani jina halina chochote cha kufanya na maisha ya mtanzania. Mie nakomalia watu walio ama wasiokuwemo wanaofanya matendo kama ya baadhi ya viongozi waliomo ccm.

    Mie siku zote, kutokana na falsafa yangu siwaamini wazee wa Tanzania walio na waliowahi kuwa ndani ya ccm , huwa siko zote naamini hawa ndo tatizo. Tunataka Radical change na sio mabadiliko ya kama ya Kenya, kubadili jina la KANU lakini watu ni wale wale.
    Kama ningekuwa na uwezo, ningeshauri jeshi kuchukua nchi.
     
Loading...