Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na jimbo la Iramba Mashariki...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jun 8, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa jimbo la Iramba mashariki wameelezea kuchoshwa na ulaghai unaofanywa na Chama Cha Mapinduzi kupitia mbunge wao Salome D. Mwambu na wameapa kufanya mabadiliko makubwa 2015.

    Katika hatua nyingine wananchi hao wamewataka viongozi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo [ CHADEMA] kufika jimboni humo ili wazungumze nao mambo mbali mbali ikiwamo uimarishaje wa chama jimboni, kadi za uanachama, bendera na kufungua matawi, nk.

    Jimbo la Iramba Mashariki linasumbuliwa na uhaba mkubwa wa maji, huduma za afya, miundombinu ni duni mno, shule zina upungufu mkubwa wa walimu na vitabu, nk. Pia mbunge wao amewatelekeza na haonekani jimboni mwao.

    Source: Ni mimi mwenyewe nipo Iramba mashariki.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Nao (Chadema) wakamshinda (CCM) kwa damu ya Mwana-Kondoo,na kwa neno la ushuhuda wao;ambao hawakupenda maisha yao hata kufa.Kwa hiyo shangalieni enyi mbingu,nanyi mkaao humo_Ole wa nchi na bahari! kwa maana yule Ibilisi (CCM) ameshuka kwenu mwenye ghadhabu nyingi,AKIJUA YA KUWA ANA WAKATI MCHAHCE TU.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu pitia kule jimboni kwa mzinzi usikie na maoni yao wanasema nini. Big up kamanda!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Na wote tuitikie amina
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Elfu 5.,ubwabwa,kanga na flana za kijani zimewaponza wakome sasa maana hawaelimiki,magamba wataendelea kutumia umaskino wao kuwagaragaza na kuwaseta kizimu
     
  6. g

    gabatha Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lissu amewafungulia njia watu wa singida acheni kuchagua magamba. Mwaka 2015 ni mwaka wa mabadiliko msikubali tena kudanganywa tena na hao ccm la sivyo mtabaki nyuma kimaendeleo kila siku.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wiki ijayo nitakuwa jimboni kwa huyo FATAKI na nitawaletea maoni ya wananchi wa huko pamoja na hali nzima ya kisiasa.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Message delivered mkuu.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amina.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nasikia Yule mzinzi wa huko iramba ameanza tabia ya kuvizia mabeki tatu za watu
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa kwa uzinzi hakamatiki. Ni masalio ya watu wa kipindi cha Sodoma na Gomora!
     
  13. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bujibujiiii....! Umenikumbusha mbaaali sana.
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wambie wasikimbilie tena ubwabwa,kofia na khanga......................
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,528
    Trophy Points: 280

    ??????????????????????????
     
  16. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamanda nendeni mkaikomboe jimbo la Iramba mashariki kwa wananchi wa iramba wanawaomba sana
    wamedai uwa wamechoshwa na mbunge . please do hurry to help that jimbo kwani ni letu 2015
     
  17. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili jimbo lilikaliwa na mh. Mgana msinai izumbe tangia 1995 hadi 2010 jumla miaka 15
     
  18. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mnyisanzu.nipo hapa ulemo.ni kwamba huku iramba magharibi.tuna+adha+kubwa,vichanga vinavyozaliwa vina typhoid mkumbushe mwigulu.ahadi ya visima vya maji.
     
Loading...