Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na itv - uzeni vcd na dvd za mdahalo wa jana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TIMING, Oct 24, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naombeni ITV mfanye muwezalo kuuza ule mdahalo wa jana... ni tukio la kihistoria si kwasababu slaa alifunika tu, hapana bali pia kwa wapinzani kupata airtime kama ile haijawahi kutokea

    we needs these milestones in our history
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nadhani hiyo ni hatua ya mbali kidogo, ila itolewe CD au DVD na irushwe mara nyingi zaidi kwa tv zingine au marudio ITV
     
  3. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mpak sasa naitafuta CD ya huo mdahalo, jamani zikitoka tujulishane
     
Loading...