Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na hujuma za ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 19, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Naogopa Ulimboka asije akasema kuwa CDM imehusika na kuratibu mpango mzima,aloo ! Sijui CDM watafanyaje.:spy:
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu huchoki maana kila post au thread unayoianzisha ni ya CDM
    Kuna watanzania wamekwama kwenye meli iliyozama kule hebu jipe muda uwafikirie kidogo kuliko kila time wewe na CDM
    Kila thread ni issue ile ile hebu wafikirie kidogo watanzania waliopoteza maisha
     
  3. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    yule aliyepata kipigo pale muhimbili akaangusha redion call alikuwa nani
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hao CDM ni akina nani ? Kama mpaka sasa hajawasema, itakuwaje awaseme baadaye !!! Mawazo, masikio na macho yako katika hali ilivyo kule Zanzibar. Acha kwanza mambo yako hayo ya taarifa za Kiinteligensia.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    How? Maana dots mbona hazijiunganishi?
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwiba ficha upumbavu wako usifiche hekima zako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Zanzibar nimeshasema ,kuwa watu wanakufa kila siku,hata mimi na wewe tupo kwenye waiting list huwezi kujua !
    Mimi nipo na waliokuwa hai ambapo mimi na wewe ni mmoja wao,Hazidishiwi wala hapunguziwi mtu muda wake ,ahadi zao zimefika na ambao bado wameokolewa . Tatiso sisi turipo hai .
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mambo yanaweza kugeuka jamani ,hela inatumika siku hizi .Kila kitu kujipanga ,mtakuja kuwacha midomowazi !
     
  9. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama umekosea hapo kwenye red; siyo kwamba ulidhamiria kuweka C ila tu kidole kikateleza in the direction of 11:55?
     
  10. y

    yetabula Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hivi ni kweli kuwa kuuliza siyo ujinga???
     
  11. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Akili zikigeuka upsidedown unaweza kuanzia kusoma chini ya kitabu kuja juu! Ninakihisi kitu kama hicho hapa!
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kwani wakati wa manabii au mitume watu walikuwa hawaulizi ?
     
  13. n

    nya2nya2 Senior Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyu jamaa mwiba unamuwasha kweli kwenye masaburi,yaani kila dakika cdm huna cha kufanya?
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! una bahati mbaya Dr ulimboka anaendelea vizuri na ameshasema alie husika anatoka ikulu, na kwakua ikulu hawakai CDM ni uwenda wazimu kufikiria na kujitisha mwenyewe kuwa itakuwaje. haiji kutokea CDM kuhusishwa na mambo ya ccm
     
  15. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nape kakutuma, nenda kanase posho kwanza akili yako iwe sawasawa ndo uje ni siasa zako maji taka
     
  16. i

    iseesa JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai hata kwenye ndoto zako za mang'amung'amu huweweseka na kupiga makelele za CHADEMA. Hongera sana
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    hivi ni nani alikuwa wa mwisho kuomba muongozo kati ya Ahmadi rashidi na lukuvi?
     
  18. N

    Ndet Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hapo kwenye red tuachwe midomo wazi mara ngapi? wakati tangu aliposema aliyemteka anatoka ikulu watu tuliachwa midomo wazi?
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Sio lazima aseme, imekwisha julikana kuwa CDM ndio wahusika,huoni wanavyo tapatapa
     
  20. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we jamaa mda mwingine unakuwa bogas kabisaa, mbona unaheshima yako mkuu kwanini ujiharibie kwa mambo madogo, tupo na huzuni bwana watanzania wenzetu wamekufa achana na mambo ya cdm japo siku 3 tu za maombelezo!
     
Loading...