Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na hoja, CCM na vijembe. Je, tutafika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jul 2, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa mara ya kwanza leo nimepata mda wa kukaa na kusikiliza bunge. Kwa kweli nimeshangazwa sana na uwezo wa kipekee wa wabunge wa CCM kutumia mipasho kujibu hoja za wabunge wa CDM. Hongereni Manyanya na Nchemba.
     
Loading...