Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na CCM wagombea msiba Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kazikubwa, Sep 22, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanachama wa CDM mjini Morogoro wamefanikiwa kuuteka msiba wa mtoto wa kiongozi wa CCM na kugharamia chakula, sanduku na gari la kubeba mwili. Mfiwa alikubali msaada huo baada ya CCM wenzake kutomjali kwa kumpa msaada. Baada ya CCM kupata taarifa kuwa CDM wamekwisha umiliki msiba na mfiwa ameridhia, wana CCM wakavamia msiba huo na kutaka kuvuruga mazishi.

    Viongozi wa Serikali ya mtaa walitumia mamlaka yao kuamuru jeneza lisiwekwe bendera ya CDM. Mwili ulipelekwa mazikoni bila ya sanduku kufunikwa bendera yoyote.

    Siasa misibani zitatupeleka pabaya.

    Source:ITV- Taarifa ya habari saa 2 usiku ambayo inaendelea sasa.
     
  2. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukio hilo limetokea leo mjini morogoro ambapo wafuasi wa chadema walifika na kutoa pesa kwa ajili ya chakula na maandalizi ya mazishi, ambapo CCM walipoona chadema wameteka msiba hawakukubali ndipo walipovamia msiba na kusema kuwa mama wa marehemu ni kada wa CCM, My take, Hichi ni kioja cha mwaka hamuwezi kufanya siasa mpaka mteke msiba? source taarifa ya Habari ITV.
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Huku tunakoelekea siko ndiko, hebu tupite huku jamani, uccm na uchadema hadi kwenye misiba
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha nacheka mie hivi sasa ndio siasa zimekolea mama wa mtoto aliyefariki kada wa CCM alisemaje ha ha alitoa ushuhuda wowote
     
  5. c

    chama JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chadema kama mnataka kuwa taasisi ya misiba kwa nini msiwaliane hospitali ya taifa Muhimbili? Kuna maiti wengi tu hawana wazikaji!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  6. Ulenje

    Ulenje Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huo mtaa ninaufahamu ni jirani na home. Unapozungumzga CDM Morogoro basi unazungumzia kichangani, kuna kipindi CCM walikuja kufanya mkutano lakini wakaambulia patupu mpaka jioni. Ndipo wakaamua kuanzisha mpango wa siri wa kununua baadhi ya vijana waiache CDM na mmoja wapo namjua ila namuhifadh na jamaa huwa haishiwi kupewa pesa. Hivyo swara la vituko vya CCM na CDM kichangani kwa sisi wenyeji hatushangai maana yapo zaid ya hayo. Japo c nzuri ki-democrasia.
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Naona uko kazini kama kawa. . .
     
  8. c

    chama JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Don Mangi

    Najaribu kuisadia hii saccos mpya ya kufa na kuzikana wapi pa kupata maiti wengi

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Hilo la kuzika kila mtu na bendera ndio linalonitatoza. Ila kugombea msiba ni sawa tu, wangeshusha magunia ya michele na nyama ili wafiwa wasihangaike kuhemea walau mwezi.
     
  10. controler

    controler JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia nchi hii kuna Raisi wa Misiba he can't aford to miss msiba. Unamjua?
     
  11. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haha haha kaka wape ukweli wao
     
  12. A

    Andras Mahenge Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakuwa una upungufu wa kitu fulani
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    mtu akishakufa hata mumzike na bendera ya Marekani
     
  14. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,875
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Siasa zimekamatwa na wasio wanasiasa.Mnagombea maiti kesho Kikwete na Mbowe wanazungumza huku wakicheka kwa furaha. CCM kama waliona CDM imetangulia na hakuna kilichoharibika ingewagharimu nini kukaa pembeni na marehemu akazikwa?
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mtu mzima ana maamuzi yake ya kufuata ya kufuaata idadi gani issue siyo kuwa ni mtoto wa kada bali alikuwa mwanachama hivyo alipaswa kuzikwa kwa heshima zote na chama chake
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi wewe chama.....nyie mpaka mwenyekiti wenu kutwa yuko kwenye mahitima na misiba sasa kipi chama cha misiba...usiwe unabwabwaja tu hapa
     
Loading...