Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mwendo mdundo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meshacky, Nov 20, 2010.

  1. M

    Meshacky Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF mm n mzalendo nisiyekuwa mwanachama wa chama chochote lakini awali ya yote nikiri kuwa sera za CDM na DR wa kweli zimenivutia sana. Maoni binafsi: CDM imekuwa kwenye mstari sahihi mpaka sasa kwani nyuma yake kuna watz kibao waliokuwa wamepoteza matumaini ya kuishi ila wamefarijiwa na juhudi za CDM za kuwakomboa. Ushauri: Wabunge na viongozi wa CDM Ongezeni mshikamano kati yenu, kaza buti! Msisikilize sana watu wenye negative altitude juu ya actions zenu kwani wengine ni ama Conservatives, corward, shortsighted, vibaraka au watawala ambao actions zenu ni tishio kwa mustakabali wao kutokana na matendo yao machafu. Namalizia kwa kuwaomba wabunge wa CDM kaz mliyokwisha anza msiiache katikati kwani kupigania demokrasia na utawala bora nayo ni sehemu mnayotakiwa kuwafanyia wapiga kura wenu. Wale wabunge wachache wa CDM waoga acha woga wenu maana nyuma yenu tuko sisi wapiga kura au hamjamsikia Makamba anataka kuwapindua kupitia mahakamani kwani hiyo ni hatua ya kistaarabu kama ninyi mnavyofikiria kwamba lazima muwe wastaarabu sana wakati wapizani wenu siyo wastaarabu?
     
  2. M

    Mtembezi Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good advice!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. P

    Pax JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi hii
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we LOVE YOU CDM, WE LOVE YOU HOMMIE DR SLAA, WE NEED CHANGES
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    the cowards, once identified should be watched closely and never believed for granted, or else they need to show why they are there.
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hi Meshacky umeanza vema endelea kuchangia kwa busara hiyo hiyo. Huu ni ushauri bomba ahsante
     
Loading...