Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mwendo mdundo KATA YA DARAJA MBILI- Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Oct 17, 2012.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hivi ndivyo pilika pilika za kisiasa za uchaguzi mdogo wa udiwani katika kata ya DARAJA MBILI Arusha hali ya mwitikio wa wananchi wa eneo hilo katika kuja kusikiliza sera za vyama hivi vitatu CHADEMA, CCM na CUF*
    559493_367834246635047_806739415_n.jpg
    Mkutano wa CHADEMA,
    58377_367638759987929_1587513951_n.jpg
    Mkutano wa CUF,
    View attachment 68389
    Mkutano wa CCM

    Nawasilisha:photo::photo::photo:
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa
     
  3. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwendo huo uendelee hadi kupiga na kulinda kura zisiibwe na magamba.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wa ccm ndo umenifurahisha utafikiri wanacheza cheusi chekundu.
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Duh, mwanangu inatia aibu!! Si watangaze kujiondoa tu?
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yana ukweli haya? Naona mpiga picha alipiga kwa kujificha, aliogopa watamwangosi?
     
  7. M

    MR.PRESIDENT Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke hadi 2015
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    SOKON 1 hizo picha mbili ni za kweli ni za hapa Arusha????

    Kama ni hivyo waamuni wanaweza kusema Haleluya au kwa Muslim Allah Akbar.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ''lowassa kabla ya kufikiria ccm kushinda jimbo la arusha(m), weka nguvu zako kushinda kata ya daraja mbili kwanza!!!''
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Well done makamanda mpaka kieleweke
     
  11. j

    jossy chuwa Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Low hasa: " uchaguzi ukirudiwa Arusha lazima thithiem ishinde" wakati mwingine ukiwa umechoka ukapanda daladala unapitiwa usingizi wa mang'amng'am. ndoto zake ni kama hizo. kumbe masikini umepitiliza kituo cha kushukia!
     
  12. M

    Malova JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bado watasema, lazima CCM washinde. Dalili ya mvua ni mawingu.
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Viva CDM,CCM kifo cha mende! miguu juu! mguu pande!
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Arusha sawa, kwingineko vipi? Au tukishinda Arusha ndio tumeshinda kata zote 29? Mwee, mie nimechoshwa na Daraja Mbili kila siku!
     
  15. magino

    magino Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani nimeipenda hii na mimi nasema AMINA NA IWE HIVYO!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni mwelekeo mzuri kuelekea kwenye ushindi
     
  17. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kashaijabutege, Kata ya Moyavizi jimbo la Mbozi Mashariki, kama ccm watapata kura 20 za udiwani tutakuwa na shaka na kura hizo, maana kwenye kampeni walikuwa wanatumia wacheza ngoma ya asili kutoka kijiji cha Ichesa kuvuta halaiki ya watu. Baada ya wananchi kuchoshwa na janja ya ccm, wananchi waliwacharaza bakora wachezangoma hao, nao kwa sasa wameapa kutotumiwa na ccm kwenye kampeni zao. Hata mbunge Zambi wa jimbo hilo kapigwa ban na wananchi kufika katika jimbo analoliwakirisha bungeni.
     
  18. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo imenifurahisha mkuu yaani zambi mwenyekiti mpya wa ccm mbeya anapigwa ban! Hii ni kali.
     
  19. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Safi sana kamanda.
     
  20. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Nijulisheni jamani hali ya kamanda Msoffe baada ya kupigwa na kada wa nyinyiemu.
     
Loading...