Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Mwanza inahesabu siku za uhai wake trust me....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Aug 30, 2012.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    MFADHILI MKUU WA CHADEMA SENGEREMA AHAMIA CCM
    MLEZI na Mfadhili Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Jimbo la Sengerema, mkoani Mwanza, Bw. Alex Manji, ametangaza rasmi kukihama chama hicho na kujiunga Chama Cha Mapinduzi (CCM).


    Bw. Manji ambaye hivi karibuni alitangaza kuwania ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya CHADEMA, katika Uchaguzi Mkuu ujao, alifikia uamuzi huo kwenye Mkutano Mkuu wa Uchaguzi Jumuiya ya Wazazi wa CCM, wilayani hapa, uliofanyia jana.

    Alisema hajashawishiwa na mtu kukihama chama hicho bali amebaini kuwa kuendelea kukaa huko ni sawa na kupoteza muda wake kwani CCM ndio chama kilichomlea tangu utoto wake.

    “Nimeamua kurudi nyumbani CCM kwa hiari yangu, nitakuwa bega kwa bega na wanachama wote kuhakikisha tunaisambaratisha CHADEMA hapa Sengerema.

    “Ninaijua vizuri CHADEMA kwa sababu nimekuwa mdhamini wao mkuu katika jimbo hili,’’ alisema Bw. Manji ambaye pia alikuwa Mwenyekiti wa chama hicho Kata ya Nyampulukano.

    Katika mkutano huo, Bw. Manji alipewa kadi yenye namba 0136371 iliyotolewa Novemba 5,2010, na mgeni rasmi Kamanda wa Vijana wa CCM wilayani hapa, Bw. William Ngeleja, ambaye alisema uamuzi aliochukua ni wa busara na unastahili kupongezwa.

    Akizungumzia uchaguzi huo, Mbunge wa jimbo hilo, Bw. William Ngeleja, aliwataka wajumbe wa mkutano huo kuchagua viongozi ambao watasaidia kuimarisha chama katika Uchaguzi Mkuu ujao.

    “Ndugu wajumbe, naomba tuwe makini tunapochagua viongozi ambao watakuwa msingi imara wa chama chetu huko tunakokwenda ili tuendelee kuwatumikia wananchi,” alisema.

    Kwa upande wake, Mwenyekiti wa CCM wilayani humo, Bw. Jaji Tasinga, aliwataka wajumbe wa mkutano huo wajitokeze kwa wingi kutoa maoni yao kwenye tume ya kukusanya maoni ya Katiba Mpya.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kuvunjika kwa koleo si mwisho wa uhunzi,CHADEMA HAIMTEGEMEI MTU MMOJA.
     
  3. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema ipo imara hata kama akiondoka wilbroad Slaa!!Kwanza huyu mwenyewe alikua amekaa kwenye ncha ya msumari maana hata jina lake hastahili kuwa chadema et Manji!!Fisadi wapi na wapi na chadema?Alihama Shitambala itakua manji na pia kumbuka chadema haihitaji kuwa hata na wanachama ila wakati wa uchaguzi ndo utaijua kama inakubalika au haikubaliki Uliza igunga Chezea M4C wewe
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, inategemea koo tofauti kama akina Mbowe, Mtei, Ndesamburo, Lema, malizia...
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jina lake tu utata ALEX halafu ubini uwe MANJI fulu maigizo.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    .....Arfi, Safari, Marando, Mbilinyi, Wenje, Msigwa, Zitto nk. Hivi nyie watu wa Nepi ni lazima mlete uharo hapa ili mjihakikishie posho zenu? kweli ufisadi hauwezi kuisha chini ya magambaz!!!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona Mzee wa mipasho umemsahau?
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena vema sana, Mangamba akili zao ni fupi sana, wakati Chadema inajegwa kwa moyo ya collective mass (umma) ccm inajengwa individuals (Mfadhili) fulani fulani matokei yake wanabaki kuwatukuza
    Naamini huyo manji alikuwa anakitu anavizia chadema sasa hajakipita na huenda amehaidiwa huko alikokimbilia.
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sababu nyingine, eti chama kilichomlea, ngoja akafie huko.
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ah yes!! Mzee wa mipasho J.S. Wote hao niliotaja imethibitishwa wanatoka Mkoa wa Kili!!!! Magambaz mnachekesha kweli!!! You are sinking fast!!!
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Bora aondoke alikuwa anafikiri CDM wanalea mafisadi? Alikuwa anamiliki mafuso akafikiri CDM watakuwa wanayakodi kubebea watu Kama ilivyo ccm Kumbe watu wanaenda kwenye Mikutano wenyewe. amerudi ccm ili awakodishie aliula wa chuya CDM
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    NYIE WAPUUZI KWELI IVI ATI MANJI WA UKO SENGEREMA NDO MFADHILI WA CDM? AWA MAPANDIKIZI TU FRM CCM WAMESHINDWA KUFIT CDM, USICHEZE NA M4C, MFADHILI WA CDM NI WANANCHI NA C UYO MANJ WENU, AFTERALL ANA KURA MOJA TU WAKAT TNAVUNA MAMIA YA WANACCM KUINGIA CDM KILA KUKICHa
     
  13. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa yako mtu anayehama CDM kurudi CCM hana jipya kwa waTz. Mtu akitoka cdm akaenda TLP au cuf tutamfikiria!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JS ndio nani? Josephine Slaa?
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Oil chafu?
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu bado haujawa na hoja hata yenye viashiria kua cdm itayumba Mwanza!kwani huyo Manji ndio kabeba wana Cdm wote Mwanza?angalia kauli na hata jina lake utajua kua ni mtu hasiye jitambua,kauli kama C.c.m ndio imenilea na ilo jina lake eti Alex "Manji" utajua tu ni mtu mwenye iq ya aina gani,CDM wanataka wawakilishi wa wananchi wawe smart kwa maana ya upeo,sasa huyo bwana "Manji" ameshajua hatopitishwa na Cdm 2015 kugombea ubunge ndio maana kaona bora arejee kwy vilaza wenzake maana watamfikiria!
     
  17. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwanasiasa aliyekuwa upinzani akarudi ccm akaendelea kuwa mwanasiasa !
     
  18. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio oil chafu bali ni Ecoli=kinyesi
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kweli? Vipi kuhusu Tyson, Lusinde, Malima na Kitwanga?
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sera za CDM JF tumezizoea.
     
Loading...