Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mwanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBURE JASHA, Oct 9, 2011.

  1. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asubuhi hii nimepita hapa JF nikakuta Uzi umeandikwa "CHADEMA YAFUNIKA MWANGA"
    Hoja yangu ni kuwa ni Kweli CDM ni Chama ambazo watz wameanza kuwa na matumiani nacho, lakini tufikie hatua tuwe wakweli tunapo kipa CDM Promo. Mimi nilikuwa Mwanga na kwetu ni Mwanga Pia. Cdm ni kweli wamefanya mkutano Mwanga lakini si kufunika kiivyo. Walitumia sehemu ambayo ni Parking ya Magari na Waendesha Boda boda. Walichokifanya viongozi wa CDM wilaya ni kutangaza kuwa anakuja godbless lema kumbe ni Basil Lema mtu ambaye wanamwanga wote wanamfahamu na ni fulu msanii kama alivyo katibu wa Cdm Bw Shabani.

    All in All katika sehemu ya Ajabu kisiasa Duniani ni Hapa Mwanga. Wanamwanga majority si waumini wa Vyama vya siasa hata hiyo CCM yenyewe wanayoipigia kura wala hawaishadadii kihivyo. Wanamwanga wote wanakuwa wagomvi wa watu wanaowaongoza. kuna mfumo waliouzoea wa kujitafutia maendeleo yao waliozoeshwa na Mzee Msuya . Si maghembe wala nani anayeza kucop na huo mfumo.

    Hivyo sio kweli kwamba CDM walifunika kama mtoa mada alivyosema. Mbona wakubwa wa CDM tena timu nzima ilikuja ilivyojaribu kumshambulia Babu . Watu walikuwa kwenye mistari ya kuchukua kadi za CDM. Lakini Mbowe alivyoanza habari za kumchafua Babu watu wakatawanyika na mkutano ukaisha hapo hapo.

    Tuwe wakweli
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    gamba jipya.
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    BABU ni nani,wengine hatumjui
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Babu ndiye nani?
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Evidence please, hata wewe hutaaminika kama hautaleta vielelezo vinavyosupport maelezo yako.
    Kama na wewe ni mamluki kaa pembeni, kuna thread nyingi walizopost wenzako unaweza kusoma kama huna kazi
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama hawakufunika lete picha?zaid n uzush unukao toka kwako
     
  7. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyo babu ni babu yako au babu nani?mbona una kurupuka na kuanza kutumia majina yenu ya vijiweni baada ya kuelezea kilichotokea jana km CDM walifuni au hawakufunika na nini kimeto kiujumla siyo mambo ya bibi na babu
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we ni mamluki2 huna ukweli wowote piga bunda, vipi mbona huendi au unajipya? Toa sred kama huna kaa kimya,
     
  9. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kikore makande yameiva tuje kula? naona wakati unapost huu uzi makande yalikuwa yanaungua.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,889
    Trophy Points: 280
    CHADEMA kuifunika mwanga ni nini? kuna uchaguzi au porojo za kawaida tu?

    Nasikitika kusikia magwanda bado wanaendeleza siasa za kusema watu badala ya sera.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Unafiki ni dhambi mbaya sana.Mimi nina jamaa yangu alihudhuria mkutano huo na wala hana ufuasi wa vyama kaniambia mkutano ulikuwa na umati mkubwa haijapata kutokea.
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    huyo babu yako kashaanza kuvuna mirungi kule milimani au bado.naomba jibu.mia
     
  13. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    We na babu yako tuambie hiyo lami uchwara ya kuelekea usangi na ugweno imefikia wapi?
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Babu ana maana ya Msuya .Ina maana wapare wote Msuya akisema sema wanakaa kimya au mie sijakuelewa hapa mkuu wangu ?
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kama kuna kaukweli ndani yake!
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Unaleta habari ya jamaa yako hapa JF, wakati mtu aliokuwepo kwenye mkutano kaanzisha hii thread akieleza ukweli wa Mwanga.

    Mwambie jamaa yako JF sio sehemu ya wahuni na porojo
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Babu gani huyo
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    nenda mirembe kajaribu kupimwa akili yako inawezekana homa imeanza
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamaa yangu kasema zaidi ya kadi 756 za chadema ziliuzwa.
     
  20. G

    Gambaz Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF vi2ko sana hasa hawa jamaa wa magwanda.,hvi mnahitaji evidence kwa huyu tu aliyepinga mahudhurio ya wa2 kwny mkutano but jamaa aliyeleta ile habari wala hamna haja ya evidence,poleni sana na mtaendelea kuwa wapinzani mpaka mnakufa
     
Loading...