Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, Mwaka 2011 ulikuwa wa ukombozi lakini...............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Typhord, Dec 31, 2011.

  1. T

    Typhord Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ingekuwa ni mpira wa miguu, basi tungesema CDM walikosa nafasi nyingi za kufunga kuliko CCM, kibaya zaidi nyingi zilikuwa penati lakini wapigaji wakapaisha mipira au wakampasia kipa badala ya kufunga. Nafasi kama hizi ni nadra sana kujirudia. hakika CDM mtaujutia mwaka 2011.
     
  2. p

    plawala JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magoli yalifungwa mengi,sasa hivi CHADEMA inaongoza ligi 2011/2012
     
  3. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmmmh wakati unailaumu CDM usisahau kuwaangalia MAKONDOO wa TZ!
    Nchi yenye MAKONDOO kama hapa kwetu, mapinduzi matakatifu ni ngumu sana...
    Tuendelee kuamshana sie makondoo na tusipoteze muda kuwalaumu CDM wa watu, They ve played their part kama ulivyosema.
     
Loading...