Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mtulie kama ukoma no need sasa kuongea omgea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Dec 2, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    NAFIKIRI CHADEMA SASA WASHUGULIKIE MAJIMBO NA KERO ZA WANACHI ACHENI KUGOMBANA NA KAMA KUNA MTU ANAONA KUKERWA NA CHAMA ONDOKA. MAANA SIKU ZOTE KAMA MTU HAFUATI MASHARTI YA CHAMA NI VYEMA AKAONDOKA. Please DR SLAA TUNAKUHESHIMU NA TUNAKUHITAJI TUNAOMBA UTULIE KIMYA NA UENDELEE NA KAZI KIMYA, PIA POLISI KUKATAZA WANACHADEMA KUWAPONGEZA WANANCHI TUMIENI TV KUFIKISHA UJUMBE KWA WANANCHI KUWAPONGEZA NA KUTOA SABABU KUWA POLISI WAMEBANA NA HILI POLISI WAO NDO WANA LIFE NGUMU SANA
     
Loading...