Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mtampongeza Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, May 4, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu tumepata uhuru hatujawahi kuwa na chama cha upinzani tishio kama CHADEMA. Upinzani wao umekuwa na mafanikio makubwa sana, kwanza wameaminika sana kwa wa Tanzania kuliko chama chochote cha upinzani, ccm wanajua nguvu ya CHADEMA ni ngumu sana kuizima ni sawa na ngamimia kupenya kwenye tundu la sindano kitu ambacho hakiwezekani!. Tunasubiri kwa hamu kubwa kutoka kwa viongozi wakuu wa chama kuhusu uteuzi huu wa Jk.

    Tunajua kwa jinsi uteuzi ulivyo hamta uunga mkono! Ni madudu tu hayo.
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sasa kama unajua hatutaunga mkono, unauliza nini!!? Au unahamu ya ku-Runsindiwa?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watapongeza nini wakati Mkuchika wa TAMISEMI amerudi kusimamia 'Utawala bora? Au wapongeze kurudishwa kwa Hawa Ghasia na wafanyakazi hewa? Vipi uwepo wa Prof Maghembe na mbolea/mbegu fake? Wabunge wa CCM sijui wataangalie upande gani!
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sasa kama unajua hatutaunga mkono unataka nini!!? Au unahamu ya ku-Rusindiwa!!?

    Wewe umeona kuna kipi cha kuifanya CDM ipongeze?
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natarajia kesho waje na msimamo wa chama kwa wa Tanzania wote tunaowaamini.
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata Rais angeteua mawaziri wote kutokana na Chadema wasingempongeza kwa vile shughuli Yao ni kupinga kila kitu bila kushauri. Chochote. Oppose everything and propose nothing.
     
  7. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Apongezwe kwa lipi aliyoyafanya ni maoni ya upinzani yeye ndio anatakiwa awapongeze kwa kumwonyesha panya waliokuwa wanamtafuna chumbani mwake bila mwenyewe kujua.tena akikutana na Zito amnunulie bia za asante.
     
Loading...