Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mtaji wenu ni helkopita!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Mar 25, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni masikitiko makubwa kuona utitiri wa magwiji wa siasa ndani ya CDM wakishindwa kutumia uwezo wao wa kufikiri. Hadi hii leo wanaendelea kutumia helkopita kama silaha tosha ya kuwavuta wapiga kura.

    Hiyo mbinu imeshindikana uchaguzi mkuu; Dr Slaa akaangukia pua!

    Igunga haikufua dafu!!

    Leo Arumeru East mwarudia mbinu hiyo tena!!

    TAFADHALI WANA CDM BADILI MBINU ZA KUWAVUTA WAPIGA KURA, HELKOPITA NI KUHARARISHA UFISADI WA KIKUNDI NDANI YA CDM KULA RUZUKU
     
  2. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Helkopta ni justification ya ulaji kwa padre na josephine
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we ndo mshamba wa helkopta, helkopta ni usafiri km usafiri mwingine kama baskeli,bodaboda, gari, guta, meli nk. Sasa km we unapiga kura sbb umeona helkopta nenda kapimwe akili na je nyie CCM MATUSI NDIO MTAJI WENU?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kama CCM wangekuwa hawatumii ningekuona unahoja, vinginevyo i wish ungeacha kutoa mashuzi
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kiduku hiki! Mawivu tu yamekujaa ulitaka tutumie guta ndo uridhike nyoo!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    lori la komba limekuwa mzigo huko arumeru!
    Nasikia rostam kagoma kuwapa chopa ccm.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kila chama na ramani yake ya vita Chadema ramani yao ya vita ni Helkopta.
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kwa miundombinu ya Tz helicopter ni ya lazima!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo huu usafiri mnautumia wakati wa kampeni tu.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
  12. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi kweli mtanzania unaweza ukasimama mbele ya watu wenye akili zao na kulalamika matumizi ya helikopta. Hivi wewe unaona uchungu helikopta na sio kudanganya wanachi kwa kanga na mchele, je umehoji juu ya mikataba mibovu ambayo CCM imeingia, madini nk. je fedha ya rada si muda wake kuijadili sasa, kwa nini irudi na wahusika wasipelekwe mahakamani. Hivi wewe unaweza kwenda nchi yeyote duniani ukajisifu juu ya matumizi mazuri ya CCM. Mmepoteza credibility na dira hamna hata authority ya kutuhumu chama chochote cha upinzani. What you have remained with ni kutetea umangimeza na usultani mliojiwekea na kuendelea kurithishana madaraka ili muendelee kuinyonya tanzania. nchi hii mtaipeleka kubaya na mtafanya watu wa vizazi vijavyo waishi kwa shida. Surely i tell you mali mnazolimbiliza kuna siku zitawatokea puani. ishini mkiwa na wazo la kuacha legacy kwa wanenu kwani hakuna utajiri zaidi ya kuwa na authority na watu.U will leave here in this country forever na hamtaishi kwa raha maana mumeonea roho za watu wengi. CDM make people see light now.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Waziri wa Maliasili na utalii Mhe. Ezekiel Maige, akiwaomba kura watoto wadogo, kwa huruma wazazi wa hawa watoto wakaamua kumpa ubunge, ni mbinu ya kivita.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mafilifili kwetu ni mafunza fulani hivi. Sasa naona akili yako ina mafilifili na ndiyo maana unakuja na mada nyanya kabisa.
     
  15. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha kuwaambia wapiga kura, silaha ya mwisho ni helkopta2.. Tukisema mmeishiwa fikra mnakasirika hilo vumbi mtakalo acha huko mlete na dawa za kifua maana weshaanza kukohoa wananchi kwa vumbi la helkopta cjuwi bado mnatoa na show?
     
  16. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    acha kuishi kwa kukariri, unafkiri rostam ni kila k2 ccm?
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    dah! Hata kwetu mafilifili ni wadudu wa chooni walio kwenye stage ya kuwa mainzi
     
  18. t

    thomas nathan Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wacheni ushamba...helikopta ni chombo cha usafiri tuu....km gari....!
     
Loading...