Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema msiwatumie raia wapenda amani kufanikisha malengo yenu ya kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jun 12, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Ninapenda sana hatua ya viongozi wa Chadema kuzunguka mikoani kuimarisha chama chao, ni hatua nzuri ambayo wananchi watapata nafasi kuijua vizuri Chadema ili kufanya maamuzi kama kujitoa ama kubaki ndani ya chama hicho.

    Kila kikundi, chama au taasisi yeyote inapofanya mambo yake bila kuwepo na utaratibu, kuna hatari kubwa ya kutokea fujo.

    Ni hatari kwa kiongozi wa chama kutofuata utaratibu wiki iliyopita Chadema walifanya mkutano wao kule Mtwara, Mbowe alimgomea (OCD) wa Nanyumbu, Mohamed Said, alipokuwa akihutubia eneo la Mangaka, OCD alimtaka Mbowe ashuke jukwaani kwa kuwa muda wa kuhutubia ulikuwa umemalizika saa 12 jioni.

    Mbowe akaanza kusema Jamani OCD anataka niache kuhutubia, sasa nasema wewe OCD mimi ni mbunge na kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni, hebu sikiliza usitutishe sisi, mimi simuogopi mtu yoyote awe Rais Kikwete, au Waziri Mkuu Pinda, hao nawaheshimu nao wananiheshimu, usitake kujifunzia kazi kwangu, ngoja kwanza niwaulize wananchi, mnasemaje nifunge mkutano nisifunge? Wananchi waliitikia, usifunge.

    Mbowe alichotaka wananchi wamshambule OCD ili fujo itokee watu wapigwe mabomu kisha aseme kuwa polisi wanaonea wananchi, wametumia nguvu nyingi, OCD alikuwa na uwezo wa kuwaamrisha vijana wake kumshusha kwa nguvu.

    Chadema msiwatumie raia wapenda amani kufanikisha malengo yenu ya kisiasa.
     
  2. H

    Hingi Jr Senior Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa!unajua viongozi wa CDM wanajifanya wako juu ya sheria lakini cha moto waliisha kiona hata wenyewe wana kumbukumbu ya yaliyotokea Arusha kwa mbwembwe hizohizo.Sisi wananchi tunajua ni CCM pekee nchi hii inayopenda kudumisha Amani na upendo kwa watanzania.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbowe hakushoka na wananchi waliendelea kumsikiliza hicho ulichokisema kwenye RED mbona hakikutokea? Ama unaota? Riz dont be cheap!
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kwa kubadilisha mada Ritz unafahamu kuliko mtu mwingine yeyote tunasema Mukama kavuliwa nguo jana kwenye msiba wa Mzee Bob kwa kuongea uongo unatuletea mada ya mwezi mmoja ulio pita au hujapewa mshiko karibuni duh
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280

    POMPO.
    Baada ya kauli hiyo ya Mbowe OCD Said alihama kutoka eneo hilo na kusogea eneo lingine na kuondoka kabisa eneo hilo kuepusha shari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wki iliyopita ndio hili sakata limetokea kule Mtwara, mwezi haujafika mkuu...tukemee hizi tabia za viongozi wa Chadema.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Huo ni uongo,mbowe ni kiongozi makini na hawezi kuwaruhusu wananchi kuvunja amani,ndio maana amani haikuvunjika,.

    Nahiyo imethibitisha kuwa yeye hupenda amani,lakn polisi wa nyinyie ndio huwa chanzo cha uvunjifu wa amani.

    Kweli M4C ni noma inamfanya ritz aweke kambi mtwara na kufuatili mikutano yetu.
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RiZ1 jamaa aliogopa nguvu ya Umma, kumbe wakati mwngine maafande wanakuwa na Busara,
    pamoja na kauli hyo ya mbowe kumbe hakuna Aman iliyovungika tufauti na uluvyothan ingekuwa
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo umekosa habari ya kukuingizia chochote mfukoni toka kwa nape unaona uirejee hii zilipendwa
     
  10. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ritz mbona unazungumzia hisia badala ya uhalisia mbona huhusishi police hao kuwaacha watuhumiwa wa uwizi wa wazi katika halimashauri zetu kama kule sengerema ambao wamekula pesa za dawa watu wanakufa hospitalini kwa kukosa dawa una leta umbea usio na kichwa wala miguu ...yule kakutwa na pesa nyingi kule kwenye kile kisiwa aaa kwako wewe sawa tu au unataka tumchome moto kama wanavyofanyiwa vibaka na police watasema wamechomwa na wananchi wenye hasira kali?
    wacha hizo fikiri kabla ya kuleta hoja sio kwa vile unaweza kuandika.....eti fujo ingtokea umekuwa shehe yahaya wewe

     
  11. i

    ibange JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni afadhali huyo Mbowe nyie mnapandikiza udini na ukabila usiokuwepo ambao in the long run utaisumbua sana Tanzania
     
  12. mashami

    mashami Senior Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    movement for changes "Msiogope! msiogope! ukombozi wa nchi umekaribia hakuna nguvu duniani iliyowahi na itakayo shinda NGUVU YA UMMA "MBUNGE WA ARUSHA MJINI GOBLESS LEMA
     
  13. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    cdm hata wakitawala cjuwi watafanya kazi na nani maana hawa polisi wamewa2ukana mn6
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wewe kila post yako lazima umtaje Nape...ndio hoja yako kubwa JF.
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    unasema sisi wananchi! Yani una maana ww na nan? Kwani mlishindiwa nini kumbeba tena na ndege za kivita kama kipindi kile? Mnawaacha malaya wakijiuza usiku kucha pale uwanja wa fisi lakini makamanda saa 12 tu mnataka wakalale? Ebooo...!
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280

    TOWNSEND.
    Ebu tujiulize Mbowe anasema hamuogopi Kikwete, sawa hamuogopi kwa lipi? Kwani kuna mtu alimwambia kuwa anamuogopa Kikwete, au Waziri Mkuu Mizengo Pinda?

    Kama hakuna kwa nini basi Mbowe afikie hatua ya kutamka hadharani kuwa hawagopi viongozi hao wa taifa? Kuna nini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Amani ipi iliyopo Tz? Au hujui kama Tz kuna vita kali kati serikali dhidi ya wananchi wake? Au hujui kama watoto na wajawazito wengi wanavyokufa kutokana na Maralia ugonjwa ambao serikali inaweza kuuzuia? watu wangapi hupoteza maisha kwa kukosa huduma ya kwanza pindi ajali zinapotokea kwani hakuna Ems wakati serikali inao uwezo huo? Hujui watu wangapi hupoteza maisha hospitalini kwa kutokuwa na madawa au uzembe wa madaktari? Au hujui jinsi gani mkulima hawezi safirisha mazao yake kutokana na miundombinu duni au pindi anapo cheleweshewa pembejeo na kwa bei ya juu zaidi? Au hujui milipuko ya bei za vitu hapa Tz? Au hujui bila kutoa kitu kidogo a.k.a Rushwa huwezi kushughulikiwa ktk ofisi za serikali? Tz hakuna amani wananchi tunaburuzwa sana.
     
  18. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbowe anajuwa police wanatumiwa na viongozi waliopo madarakani ..kumbuka kule kigoma jk alihutubia mpaka saa moja hakuna aliemshusha

     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Toka lini umekuwa msemaji wa umma? OCD alijua alichotakiwa kufanya. ni matokeo ya M4C somo linaeleweka
     
  20. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    cdm hata wakitawala cjuwi watafanya kazi na nani maana hawa polisi wamewa2ukana mn6
     
Loading...