Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema msiwahadae watanzania juu kifo cha daudi na wengine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgongo wa paka, Sep 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chadema mipango yenu ya makusudi na mnyayo iita ya kimkakati ikiwamo na mipango ya siri, kwa kushirikiana na baadhi ya maaskari polisi ili kufanikisha maslahi yakisiasa kama tuonavyo sasa, chadema wanajitia kutofaham lolote na kuliangushia lawama tele jeshi la polisi kwa ujumla pamoja na serikari, mbinu hizi za kimafia zinazo fanywa na chadema zitaigharimu tanzania watanzania let us think more about technicks taken by chadema. Wengi mtadharau na kuona kauli hii nayo toa ni kejeli but you will see matokeo baadae hatimae kuja kugundua watu wengi wamepoteza maisha, chadema kwa sasa ni chama hatari chenye mbinu zisizo faa za kupata majority na simpathy kwa wa tanzania hili ni jicho la upande wa pili nyote mmekuwa mnaangaria serikari na jeshi lote la polisi na kutupalawama kwa serikali na jeshi hilo.. Nivema wa tanzania tukawa wazalendo. Natusiwe watu wakushabikia tu na kufurahia hali hii inayo sababishwa na kuchochewa na chadema
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,675
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Habari za Abottabad
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi gongo ya asubuhi humfanya mtu kuwa mwendawazimu.
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetoka kuzma we shetan muuaji wa magamba?
     
  5. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ukikosa kazi jaribu kutafuta mtoto yoyote umuoshe kama amejinyea kuliko kukaa asubuhi yote hii kuandika mada za kimbea na za kiudaku mh utakuwa umepunguza mzigo wako wa dhambi kwa mwenyezi mungu.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kama mbinu ni hizo basi naona sio mbaya ni mbinu zakisikuhizi ,zimetumika Misri ,Libya Yemen na bado zinaendelea kutumika Syria na huko zilikotumika serikali zimeanguka na kusambaratika.
    Let them try it ,atakaekumbwa na maafa katika mbinu hizo itakuwa siku zake za kuishi hapa duniani zimefika ,muhimu ni kumuondoa adui CCM madarakani na kuweka soji lingine katika huyu punda wetu Tanzania ,kwani soji liliopo linavuja na mali inapotea.Wakati wa kubadilisha sogi umefika.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Kajifunze kuandika kwanza.
     
  8. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama huna hoja! chukua kipande cha sabuni nenda kapige puli mpaka uishiwe nguvu,nyama we!
     
  9. d

    dada jane JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungeleta maevidence kama mapicha, mavideo na manyaraka ningekuweka kwenye list ya role modal wangu kama akina 007. MMKj, Pasco. Bibi kuku, Hutaki Unaacha, jmushi1 nk. Binafsi sina rafiki wa adui wa kudumu ila nina uzalendo wa kudumu.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bangi mbaya sana!
     
  11. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mkuu,asante kwa muhtasari baada ya habari.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu tuungane pamoja.Mimi nimekereka sana na huyu msajili fedhuli anavyofanya hujuma dhidi ya CUF na CDM
     
  13. c

    chi-boy Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndo maana kuna vyama vingi.. Unaeza shabikia ukipendacho, Chadema kama hakikuridhish hama...
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Muuaji mkubwa wewe
     
  15. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ccm ina makada wa hovyo sana, kama unalipwa kwa kufanya huu upuuzi hapa JF tafadhali taufuta kazi ingine kwa kuwa hii hutaiweza. Rudi std 1 ukajifunze kuandika. Sina hakika kama kuwa na uwezo wa kuchambua hoja ni rahisi kwako, yawezekana ulilelewa vibaya na sasa umri umekutupa mkono.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu Molemo kumbe upo nilidhani umeenda Ethiopia kwenye mazishi ya kamanda Meles.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    jambo ninaloliona humu ndani sikuizi watu hawaargue kwa hoja tena kama ilivyokuwa awali bali bali jazba na kejeli hasa unapojaribu kuongea au kushauri chochote kuhusu chadema. chadema sasa ni mungu wa vyama vya siasa hapa tanzania kwa mitizamo yao dhaifu na ukijaribu kukosoa basi unaonekana umekufuru.. ni ufupi wa akili zao naunga mkono hoja yako
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kakojoe ulale bado una usingizi
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mmekosa hoja wewe na nape mnaanza kusingezia ETI WALE ASKARI NI CDM..tafuteni toleo jipya.
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Thread za wanywa komoni huwa napita tuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...