Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema msituangushe...mahesabu ya uchaguzi yapo wapi mpaka leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by everybody, Nov 5, 2011.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesoma habari ya Utoah akiongea na waandishi wa habari na kusema ni vyama vitano tu ndo vimewakilisha mahesabu ya uchaguzi, nanukuu

    "......Ripoti hiyo inaonyesha kuwa vyama vingi vya siasa hadi sasa havijawasilisha hesabu za matumizi yao ofisini kwake na mpaka sasa ni vyama vitano tu ndivyo vilivyowasilisha, hesabu hizo na vyama hivyo ni CCM, CUF, TLP, Chama cha NCCR-Mageuzi na UDP na kwamba katika kaguzi hizo, matokea yanaonyesha kuwa vyama vyote vilivyokaguliwa vimepata hati inayoridhisha......." source gazeti la NIPASHE.

    Viongozi CHADEMA imekuaje mpaka leo mahesabu ya uchaguzi hamjawasilisha? Au ni kwamba bado yapo kwa msajili na Utoah hajakabidhiwa? Embu tufafanulieni hapa maana hiki nacho ni kipimo cha utawala bora...
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sioni haja ya CDM kupeleka hayo mahesabu..wezi watupu hao.
     
  3. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    CDM sahv dizain wapo mapumzkon hv,mambo mengi wanayapuuzia..
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Usipotoshe watu hivyo vyama vitano ulivyovitaja mahesabu yake yamekataliwa. Soma habari hii ya Mwananchi.

     
  5. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    sheria ya uchaguzi yasema mahesabu ya vyama yanatakiwa kupelekwa kwa CAG kwanza. Hivyo vyama vimetumia wakaguzi binafsi halafu ndo mkaguzi kapitisha. Ingekuwa CDM tumefanya hivyo! Sheria haisemi hivyo. Tendwa alivizuia vyama kuwasilisha ripoti hadi kanuni zitengenezwe. CDM wanasubiri kanuni then watawasilisha. CDM ni watu wa kufuata sheria na taratibu.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu eti wanajifanya vinara wa kupambana na ufisadi! Unafiki mtupu!
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180

    CAG AKATAA
     
  8. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi chadema ilipata kura ngapi uchaguzi mkuu 2010 tuliahidiwa kuwa watatoa kura zote kuonesha walivyo ibiwa kura! Au ilikua longo longo tu!
     
  9. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako unaleta taarifa kwa ushabiki badala ya kutafuta taarifa zilizokamilika. Nenda kasome tena chanzo cha habari hiyo utapata majibu badala ya kupayuka hapa, mbwa koko wewe.
     
  10. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Gwalihenzi ongea kitu cha kueleweka badala ya kutukana ovyo...mimi nimetoa nukuu kutoka kwenye gazeti sasa wewe mwenye habari iliyokamilika ungetakiwa uitoe hapa watu waelewe. Nimeuliza swali linatakiwa kujibiwa sio kutoa matusi
     
  11. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hili ni lengo lakuangushana kisiasa,mwanzoni mwa mwaka chadema walisema vyama vikaguliwe na vipeleke matumizi kwa Tendwa,mbona vyama vingine havikufanya hivyo.Baada yakupika taarifa zao za matumizi, ndio wamezipeleka.Wananchi msilisahau ilo.
     
Loading...