Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema msipumbazwe na CCM vijijini hawahitaji kujua sera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 4, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wao 80% ya muda wa kampeni wanapiga miziki
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wanatumia muda mwingi kukejeri wapinzani(tutawachana)
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wanatoa ahadi za meli kwani meli ndio sera yao
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wanatumia press conference kutukana(mbumbumbu)
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wanaingilia mambo binafsi ya ndoa za watu
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wanadharau wagombea kwa elimu zao
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wanataka kuwagawa watu kwa imani zao
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM wanawatenga watu kwa matabaka na makabila yao
    Kama ni kuelezea sera mbona CCM....................

    Kama wao CCM wanayafanya hayo kwa nini walazimishe Chadema kuelezea sera zao ilhali wao hawafanyi hivyo. Chadema be careful CCM inachotaka ni kuwapotezea muda wakati kwenye kampeni kinachotakiwa ili ujumbe ufike kwa mlengwani ni hamasa ya wasikilizaji kama wanavyofanya wao.

    Kwanini CCM inagharamia wanamziki karibu wote wa Bongo flava na karibu kwaya zote za dini, wanajua kuwa bila vitu hivyo ni vigumu sana kukusanya watu na kufikisha ujumbe.

    Nashauri CHADEMA wafanye yafuatayo: Sambamba na sera mlizonazo...

    Hamasa ya wasikilizaji ni pamoja na miziki piga miziki mikutanoni kwanini wawalazimishe kuongelea sera na wakati wao hawaongelei, hizo ni mbinu za kilaghai na kuwapotezea malengo.

    Kama sera zipo zipo tu na hata ukizizungumza kwa kutoa machozi haisaidii utasema leo kesho wote wameshasahau watakumbuka vile mdundo wa bongo flava ulivyokuwa unadunda.

    -wakikejeri na nyie mtindo huo huo wakejeri msiogope kuambiwa sio wastaarabu
    -wakileta personal issues hakuna kuwalazia damu tit for tat
    -piga bongo flava na nyimbo za dini na mapambio ikiwezekana mbona wao wanafanya

    -Kama mnaona mabomu yanasaidia yalipueni ila angalia yasiwapasukie, hata Mrema yalimsaidia. CCM wanayaogopa sana ndio maana kila siku wanaomba eti kampeni za kistaarabu ili wapate pumzi wakati wao wakiendelea kuwaumiza kwa vyombo vyao vya habari.

    Chadema mkifanya hivyo mta win wapenzi wengi ambao ni vijana na mtazishinda mbinu za wapinzani wenu wanaotaka kampeni zilizodumaa. Lakini kama mkitaka kufuata yale CCM wanayotaka mtaumia.

    Ni utafiti mdogo nilioufanya kulingana na mahitaji ya siasa za Tanzania. Naomba kutoa hoja.

    Luteni.
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endeleeni ku- copy and past ya CCM, kwani inaeleweka viongozi wenu wa Chadema ni Darasa la 7, mwenye digrii ni ya bibilia, lol
     
  3. B

    BRIA Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    phd ya heshima kaka dah....DR K.......
     
  4. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145

    Hata wewe Bull, sikutegemea kusoma hii kutoka kwako! Unawezaje kwenda that low! Maana ya kusoma sio madarasa au vidato au digrii jamani! Hii ni kubweteka, jaribu tu kulinganisha elimu unayoizungumzia na utendaji wa wanasiasa, ujidhihirishie mwenyewe kama kweli kuna uhusiano huo! Utashangaa. Hii kwangu ni dhahiri mno, kiasi sipendi nipoteze muda wa kukusaidia kufanya utafiti ambayo majibu yake tunayajua
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Njilembera hayo anayoyasema Bull ana represent tabia ya kejeri ya viongozi wa CCM ninayoiongelea ambayo inatakiwa ijibiwe na viongozi wa Chadema kama tunavyowajibu humu.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    mbona wewe hata hiyo degree ya madrasa huna...
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    na huo usomi wa viongozi na wagombea wenu mbona wanaogopa kwenda kwenye debate!!! jibu ni simple VILAZA
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vijijini wamechoka na CCM; Jana Dr slaa kawahutubia maelfu ya wanakijiji wa Haydom Mbulu, Zama ilikuwa ngome ya CCM, wengi niliwapigia wakaniambia hata CCM wakiiba watakipigia kura CHADEMA maana wamejua maana yamabadiliko, Filip Marmo anahali mbaya mwaka huu,

    Ni kweli vijiji vingi, sera haieleweki sana, kukosoa kunaeleweka zaidi.

    Ushauri wako ni muhimu sana
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati huwa tunakuwa na machizi kibao baada ya uchaguzi, nadhani ni hizi false hope tunazojipa, kwanini ninyi mnaopenda mabadiliko msi face reality na muweke juhudi vijijini ili mabadiliko ya ukweli yatokee.
     
  10. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna utendajo bila shule wewe. Darasa la saba aje atende nini humu nchini?! Acheni ujuha nyie Chadema
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwenzetu umeridhika na maisha hutaki tena mabadiliko.
     
  12. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Shule gani unayoisema ya darasani.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mbona mnawafuata hao darasa la saba wawapigie kura.by the way huyo Dr.wenu kafanya nini cha maana
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    sipendi kabisa mabadiliko, lakini sijafikia kuridhika na maisha.
     
  15. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama hujaridhika na maisha na hutaki mabadiliko sasa unatafanya nini ili uridhike.
     
  16. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    " BRIA; phd ya heshima kaka dah....DR K....... "
    Naungana nawe. Lakini itakuwa vyema sana iwapo CHADEMA watakuwa na waratibu wa kuchukua maoni ya maana na kuyafanyia kazi fasta!
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    wataka kun'ridhisha bwa mdogo?
     
Loading...