Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema msione aibu kuiga NCCR-Mageuzi kwa kuthubutu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Dec 27, 2011.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nachukua fursa hii adimu kutoa hongera kwa viongozi wa NCCR Mageuzi kwa kuonyesha UJASIRI wa kuwaita viongozi na wanachama mbele ya vikao halali na kuchukua maamuzi magumu ya kuwavua uanachama akiwemo mbunge wa Kigoma Kusini, Kafulila.

    Wakati CUF nayo leo wakitarajia kumweka kiti moto mbunge wa Wawi, Hamad Rashidi, CHADEMA wamekuwa butu kumwita mbunge wao, John Shibuda anayeonekana anawasaliti kupitia kauli zake na vitendo vyake vya kutufuata mwenendo wa viongozi wake wa CHADEMA.


    Kulikoni CHADEMA kwa nini mnakuwa wagumu kumweka kiti moto Shibuda????? Mie nafikiri Shibuda kawashika pabaya hivyo mwaogopa mkimpiga chini, atamwaga uozo wenu wote mbele ya jamii.

    Poleni kwa kushindwa kufanya maamuzi dhidi ya Shibuda ama mwaogopa ruzuku kupungua????
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwenye ubavu ndani ya CDM kumgusa Shibuda, na yeye aliisha sema wao wakimwaga ugali na yeye anamwaga mboga

     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MAFILILI,
    Hivi huona uamuzi wa CDM kuendelea kumvumilia Shibuda ni sehemu ya Uamuzi Mgumu ambao NCCR wameushindwa kwa Kafulila na kwamba CUF nao wanapaswa waige mfano huu wa CDM katika kumkabili Hamad Rashid?
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio kila kitu akifanya mwenzako na wewe lazima ukiige kizima kizima. Muda mwaafaka ukifika na kama kweli SHIBUDA ataonekana amefanya kosa linalositahili adhabu ya kufukuzwa uanachama nadhani CHADEMA watafanya hivyo . Kwanza wameshafanya hivyo kwa madiwani wake watano huko ARUSHA
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye bold... kulikuwa na madai kwua wajumbe wa kikao kile wengui walichomekwa baada ya wengine wengi kufutwa bila maelezo ya kueleweka. Nina mashaka iwapo tunaweza kukiita kikao kile kuwa ni halali.
    Lakini kwa ujumla wa hoja yako, nitaishangaa sana Chadema iwapo itaamua kuanza kuiga mambo yanayofanywa na vyama vingine
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siyo siri tena, Shibuda akiwa bungeni alitofautiana na hadi leo yupo tofauti na mtazamo wa CDM kuhusu na suala la posho. Itakumbukwa Shibuda tangia siku ya kwanza ya bunge alikuwa tofauti na wenziwe juu ya kumtambua JK. Sina budi kuamini kuwa CDM wakimwaga ugali, Shibuda atamwaga mboga, Kazi ipo kweli kweli CDM wameshikwa pabaya na Shibuda!!!
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi nafikiri kufukuzana siyo njia pekee ya kumaliza migogoro katika vyama vya siasa,cha msingi ni kukubali kutokubaliana.Kufukuzana kutakuwa na maana pale tu mwanachama atakapokwenda kinyume na sera cha chama.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Maamuzi magumu ni pamoja na kutotoa maamuzi ya kipuuzi kwa kufuata mkumbo.
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kawambie magamba wawatimue kwanza el na ec
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    CDM kuna mambo ya muhimu ya kufanya kwa sasa zaidi ya kumjadili Shibuda - nani asiyemjua shibuda? Leo kaibukia kete ya kuwalaumu viongozi wa dini wasimseme Rais wake kabla hata hajafanya utafiti wowote, tena huku alikoibukia ndiko kubaya zaidi bora livyokuwa anawasema viongozi wake bungeni. kuitisha kikao kumjadili mtu huyu ni gharama ni vyema muda na hela hiyo itumike kuimarisha chama.

    Viongozi wa dini wamefanya mambo mengi sana kuishauri serikali hii hadi wakatoa miongozo - sasa sijui jamaa alikuwa muda wote anafikiria POSHO tu hata hafuatilii jambo hili.
     
  11. K

    Kilindila Rojas Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kumvumilia mtu ndio uamuzi mgumu, kwanini chadema walishindwa kuchukua maamuzi hayo "uyaitayo" magumu zidi ya madiwani wa Arusha?
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    kaka CDM ni taasisi makini, haifikiri kwa kiwango chako and who is Shibuda ndani ya CDM?
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Time will tell.
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    magamba magumu?
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebu niambie kitu ambacho Shibuda anacho ambacho iwapo atakisema au kikfanya itasababisha Chadema iwe katika hali mbaya
     
Loading...