Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA msihuzunike kwa matokeo ya Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Malboro, Oct 5, 2011.

  1. M

    Malboro Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi umemalizika Igunga na matokeo ndio hayo. Mimi nashauri CDM ijiandae kwa ajili ya 2015. Naamini Igunga itakuwa kama ilivyokuwa Biharamulo. Maandalizi pia yafanyike kwa ajili ya uchaguzi wa serikali za mitaa kwani ni sehemu muhimu ya kuelekea 2015. Nawasilisha wana jf.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muhuzike msihuzunike mtajijuu
     
  3. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    i
    Sasa hivi CCM wataandaa fedha za kutengeneza mgawanyiko ndani ya CDM,ila sidhan kama wataweza.Maadhimisho ya Miaka Hamsini ya Uhuru CDM iyatumie vyema kuelimisha jamii hasa hasa vijijini kuwa hamna kilichofanyika,zipigwe picha za watoto wa shule wanaokaa chini,wanaosomea chini ya mti,nyumba za tembe,maisha yaliyokuwepo na tunapoelekea ili wananchi watambue kuwa ni maadhimisho ya miaka 50 ya "UHUNI"

    CDM uchaguzi wa serikali za mitaa mtanshinda ushindi wa kimbunga,tupo pamoja pipoz pawaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    tumeshawapima hawa ccm hawana nguvu tena, tutakuwa nao sambasamba.
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo ni hatua kubwa sana imefikiwa na CHADEMA. Ni ukweli kuwa CCM wanakuna vichwa maana walitumia nguvu kubwa sana, serikali na Bakwata vyote vinachangia Chadema
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    nani kakwambia tunasikitika?
     
  7. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kuwa mkweli inaongeza japo heshima
     
Loading...