Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, msifanye kosa kuendelea na ziara kabla ya kumzika marehemu Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Aug 28, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wote mnaoweza kuufikisha ujumbe huu kwa Katibu Mkuu Mh DR. SLAA, kulingana na tukio la jana mjini hapa, kuna propaganda nzito sana ilikuwa inajengwa na makada viongozi na wabunge wa CCM hapa mkoani kwa nyakati tofauti wakinyatia kuona kama ushiriki wa CHADEMA kwenye msiba wa marehemu kamanda ALLY ZONA, aliyepigwa risasi na polisi waliokuwa wanazuia maandamano ya amani jana litachukuliwa uzito kama lile la ARUSHA, ama hawa watapewa mtu wa uwakilishi kwa ajili ya chama kujitoa lawama?

    Cha msingi hapa na ushauri wangu kama mpenda mabadiliko ni kutowapa nafasi hawa mashetani wa kijani wauwaji kujenga hoja yoyote ya kupumbaza watu.

    1. VIONGOZI WA CHADEMA WASHIRIKI KIKAMILIFU AKIWEMO KATIBU MKUU
    2. TAMKO ZITO LA KUTOENDELEA KUVUMILIA MAUAJI LITOLEWE
    3. IFIKE SEHEMU POLISI WAOMBWE MAJIBU YA SABABU ZA KUUA WANANCHI BILA SABABU

    TUANZIE HAPA MOROGORO

    AHSANTENI
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    umenena vema Ustaadh!
     
  3. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    well said
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe nimepata habari kwamba CCM wameandaa propaganda kwamba CDM wao wapo kikanda zaidi na msiba uliowauma zaidi ni ule wa Arusha
     
  5. controler

    controler JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ustaadhi umeongea Neno la maana Mno Mno. Najua wakuu wengi wanapita humu watafikisha hizi taarifa, Pia naamin Chadema wanatakiwa wawe na uwezo wa kuwaza ulichowaza. Nitashangaa sana kama hawakufikiria hilo
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenena vyema sana mkuu,naomba ujumbe huu uwasilishwe kwa viongozi wa chama mapema iwezekanavyo!
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu hapo sina cha kuongezea umeandika kitu cha msingi sana
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wisdom!
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nami ntashiriki nikipewa ratiba mapema, ofcoz Ally amekuwa shujaa wa mabadiliko mkoan Morogoro, napendekeza hilo tamko litolewe na mnafiki Zitto, ama yeye haguswi? ama ndio kutoikosoa serikali ya JK? anajitega vijana wanakufa?
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru ujumbe umefika
     
  11. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mjumbe mzito sana huu mkuu USTAADHI

    asante kwa fikra chanya. Hakika CHADEMA mazishi ya shujaa ALLY yawe ya kitaifa kwa chama yaani ÇDM.

    Fursa hii pia ni nzuri kujenga publicity na kuwajibisha jeshi la polisi kwa umma
     
  12. i

    issenye JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    "Tuko tayari kushirikiana na familia ya kijana huyo kwa ajili ya taratibu zote za mazishi. Tutamzika kishujaa kwa kuwa alikufa akikipigania chama," alisema Dk Slaa.
    Aliwataka wananchi kuonyesha uchungu kwa kifo cha mfuasi huyo kwa kutupa kadi za CCM na kuchukua za chama hicho cha upinzani.
     
  13. M

    MTK JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,829
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    .....[/QUOTE]

    A big up, well stated. of course CCM ni kama fisi lizee linalosubiri mkono udondoke liule, fursa kama hizo wanazisubiria sana, wameshindwa kuwa proactive sasa wamebaki kuwa reactive to CDM for everything. Bravo for forward thinking.
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Uko sawa ustadh na naomba uwambie pia maustadh wengne tuwe pamoja ktka kukataa unyanyasaji wa serikali ya mashetwani wa kijani.

    Wasitutenge kwa dini zetu na makabila yetu kama wanavyofanya.INA NIUMA SANA MTU KUPOTEZEWA MAISHA YAKE PASIPOKUWA NA SABABU YA MSINGI.KWA UJUMLA HAKUNA SABABU YOYOTE YA KUPOTEZA MAISHA YA MTU.

    Polisi na serikali dhalimu ya kijani wajiulize.

    1.Wangeruhusu maandamano ya amani yafanyike,je angekufa mtu?

    2.Watu walipoandamana na polisi kuzuia hayo maandamano,je shughuli zilikuwa zinaendelea? Kwa sababu walisema maandamano kufanyika yangevuruga shughuli za maendeleo kufanyika.Je, wakati wanapiga mabomu shughuli gani ya maendeleo ilikuwa inafanyika? Watuambie.

    3.RPC shilogile (shilogile =amerogwa) anaposema kwamba policcm hawakutumia risasi za moto anamaanisha marehem ameuawa kwa risasi toka bunduki ya nani? Raia au policcm?

    4.Kwa nn watu pamoja na kutawanywa kwa mabomu walikuwa na ujasiri wa kuhudhuria mkutano tena kwa wingi hivyo?

    5.Nawauliza pia polis,mnajua kufiria kwa kutumia masaburi? Kama hamjui nawaambia hv akili za kufundishwa na mashetani wa kijani,jumlisheni na za kwenu hapo mtakuwa mnafikiria kwa kutumia lisu (kichwa)
     
  15. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    ....[/quote]

    kwani huyu ni mwanachama wa CHADEMA? Kama siyo mwanachama ni jukumu la familia na jeshi laa polisi.
     
  16. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu umesema vizuri sana!
     
  17. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YOU ARE A GREAT THINKER!!! You deserve to be respected.
     
  18. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe siyo muungwana!!! waungwana hutenda yaliyo mema na kuwasitiri wafu katika nyumba zao za milele ni jambo jema.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    ukiondoa ajali mbalimbali,polisi tanzania wanaongoza kuua binadamu,kisha magonjwa!msiba ni wetu sote except wanaccm!
     
  20. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM Hujengwa kwa fikra halisia kama hizi, na siyo vinginevyo.
     
Loading...