Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mpuuzeni Mwigulu Nchemba..!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jaxonwaziri, Jul 17, 2012.

  1. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kuna usemi unaosema hivi:

    'Do not wrestle with a pig, you will both get dirty and the pig likes it'

    Na;
    '..Dont argue with a fool, he will bring you down to his level and beat you with experience..'

    Kwa mwenye akili timamu anajua ajenda ya Nchemba ndani ya Bunge-kupotosha na kukipaka matope CHADEMA kwa hoja dhaifu,michango yake bungeni imeonesha hivyo na pia imeonesha jinsi gani ni huyu jamaa ni bongolala-matokeo ya mfumo uliomkuza wa CCM. Hana uwezo wa kujenga hoja makini kama Mnyika!

    Hata hili la kutumiwa sms ya vitisho (kama ni kweli) ni fabricated na yeye mwenyewe. Hakuna mtu CHADEMA anaeza kutaka kumuua Nchemba! No motive! Nchemba ana nini hata watu makini ndani ya CHADEMA watake auawe? Hana lolote! Angekua mjenga hoja makini labda watu wangedhani ni kwa vile ni mwiba,ila kwa upuuzi ule?

    C'mon, CHADEMA has more important matters to attend to! Nawaasa wana CHADEMA, this good-for-nothing Nchemba should not become an agenda in your matters!
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    I concur with you!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Yes Sir!!
     
  4. A

    Awo JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wembe uliomnyoa Shibuda utumike huo huo kumdownsize Chemba!
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nchemba anaweza kuwa mtaji mzuri sana wa kisiasa wa CHADEMA katika kuwahakikishia wananchi namna gani CCM ilivyofilisika kimawazo kama una mtu anayeomba bunge lisimamishwe shughuli za kitaifa kisa eti kuna watu wamevamia
    jimbo lake mtu ambaye akiongozwa na chama chake cha CCM walipinga kusimamisha hoja zingine ili kujadili issue ya vifo
    vya wananchi vinavyotokea mahospitalini.

    Kwahiyo Nchemba wanaweza wakamtumia kama mdoli wa kuwafundishia CCM siasa za hoja.
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    I'm supporting your strong point ...Nchemba is fasting&finalising CCM's death
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM watapata shida sana na siasa za Nchemba. Atakipeleka hicho chama kaburini.
     
  8. M

    Mdwenke Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kipo wapi kitufe cha DISLIKE?
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    CDM huyu nchemba achana naye, msijiweke kubishana na mpuuzi. Mpuuze, hana hoja anayoweza kujenga mbele ya watu ikawa na mshiko. Just ignore him. Ataleteleza kukipa chama chenu mtazamo mbaya!
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Couldn't have better put!
     
  11. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Chadema wanatakiwa Kuachana na Nchemba and his nonsense,why give him such coverage he does't deserve? Mud wa kupambana na Nchemba ni October,2015 but now lets forget that he exist.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nchemba hapaswi Kupuuzwa kwa Kukaa Kimya
     
  13. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Chemba ya maji taka ikifumuka ni muhimu kuliziba.
     
  14. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tayari kipo kaburini mkuu bado kufukia tu.
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CDM wafanye kama walivyommaliza shibuda, bila kumgusa wa kupapasa kajimaliza mwenyewe na sasa haamini kama 2015 hawezi kukubalika Maswa.Nchemba anatakiwa kuachwa kabisa hata akiongea asiwepo wa kumjibu.Tunasubiri ziara ya Dr.Slaa na crew yake, tunaamini yule ni mzee wa busara wana-Ngado watamuelewa vizuri na cdm waibuka kidedea.Nchemba ni mdogo sana kwa siasa za nchi hii wala Dr.SLAA hana haja ya kutamka kitu kinaitwa Nchemba, wana cdm wanatakiwa kulichukulia jina na NCHEMBA sawa na tusi. Ogopeni kulitamka jina hilo liwe kama tusi
     
  16. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu pole. chemba amechanganyikiwa nabado. nimesikiliza hizo SMS kaziandika mwenyewe.
     
  17. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimeshangaa Spika wa Bunge (Mama kiroboto) ana mpa suport ndani ya bunge , Mwanasheria mkuu nae vile vile , hii nchi yahitaji ukombozi la sivyo tunapoelekea siko.
     
  18. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Nchemba? Of all the people? Seriously? Yaani CHADEMA iache kuwafikiria wanasiasa makini kama akina January Makamba na Akina Samuel Sitta, waje wakae na kupanga mauaji ya Nchemba? Nadhani kwa hili, Nchemba na wenzako wenye muono wa hivi mnatakiwa kukiomba CHADEMA radhi kwa kukifikiria kuwa chama hiki MAKINI kinaweza kufanya such a lowly thing kama kumfikiria na kumpangia mikakati Nchemba!
     
  19. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM,

    Nendeni jimboni kwake,
    waambieni wananchi,
    ukweli wa uwezo wa Mwigulu,
    na jinsi ashindwavyo,
    kuwawakirisha ipasavyo.
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tumekusikia kiukweli hilo ni wazo la kufanyiwa kazi immediately na Uongozi wa Chadema
     
Loading...