Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema MPs walkout Video and Pics

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Nov 19, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0


    [​IMG]

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nashukuru sana kwa video. Sultani alifedheheka sana usoni hlf huyu mama daaaa.. alikuwa anatoa shukrani kwa pande alilomegewa, hlf memory capacity yake ni MB 8 bila makaratasi kama sultani haendi
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu yani its great daaaaah
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Waangalieni wabunge wa CUF walivyokuwa wanafukuzana kuwahi viti vya Chadema ni utoto na ukosefu wa hekima.

    Halafu kile kikohozi cha Kikwete cha kutoa ulimi wote nje ni cha kawaida kweli utadhani mgonjwa wa TB.
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapambano yanaendelea
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Muungwana hakutegemea kabisa lile tukio.
    Inawezekana washauri wake walimwambia hakutotokea kitu na yeye kama kawaida yake akakubali.
    Kumbe loh!!
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh!! ni noma..yaani nimesisimka vikali.
    Kama angekuwa ni mtu wa kusoma alama za nyakati angejitoa..
    For sure, kama ingelikuwa mimi ningeng'atuka..amedhalilika sana sana. Atambue kuwa taasisi ya uraisi ni kwa ajili ya umma na kamwe si ya mtu binafsi au chama kama anavyowaza yeye hao cronies wenzake.
    Time will tell.
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru ingawa quality ya video kidogo imesumbua
     
  9. Y

    YE JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe ne wewe ulikiona hicho kikoozi. jamaa ulimi chali...
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    CUF walivyokuwa wakihangaika ni kama kuku walikuwa wanataka kutaga duh kweli hivi ni VYAMA TAWALA
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamaa anaulimi mrefu sana! lol
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Kumbe umeuona ulimi kama wa kinyonga utadhani hajala siku mbili, huyu jamaa anatatizo fulani sema anasaidiwa na sabuni ya roho otherwise tungekuwa tunazungumza mengine.
     
  13. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfumo wa ccm unaenda kuanguka! tena una mwangukia kikwete mikonono mwake na hili ndio jambo ambalo atakumbukwa nalo ktk historia ya nchi hii
     
  14. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MBOWE AMESIMAMA KUWASILISHA HOJA, WABUNGE WOTE WASIO WA CHAMA CHAKE WANATOKA BUNGENI :yuck:

    Mdau hebu fikiria tunatengeneza bunge la aina gani?
     
  15. S

    Shauri JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sema bosi
    HUJAWEKA BAYANA HOJA NI NINI HASA MKUU?
     
  16. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haina shida.watakuwa na sababu gani? Vikao vyote wabunge wa ccm zaidi ya hamsini hutoroka.utakuwa mwendelezo wa chama chao
     
  17. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    sasa kumekucha
     
  18. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna taratibu za kutoka bungeni. Kwenye mijadala wakitoka nje tuliopoo tunapiga kura na bao letu linapata ushindi bila kutegemea kura za ccm vinginevyo spika atatoa muongozo kuhusu hili.
     
Loading...