Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mpo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sir henry, Nov 15, 2011.

  1. s

    sir henry Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BilaShaka kila mmojawetu anayeitakia mema nchi yetu ambaye hana chembe ya Ubaguzi.Mh Raisi aliposema anaridhia Tanzania si Kurekebisha KATIBA bali Kutengeneza KATIBA MPYA alifurahishwa na kauli hiyo kwasababu Mh Kikwete atakuwa Raisi mojawapo wachache walioridhia kutengenezwa Katiba pasina damu kumwagika huo ndio UKWELI .Mchakato umeanza Kisheria,bahatimbaya wapo waheshimiwa wabunge wa chama cha demokrasia CHADEMA kwamara ya pili mfulilizo wamesusa mjadala huu SWALI langu la msingi liko hapa wanadai nini ? Naomba nieleweshwe tafadhali asieelewa madai ya Waheshimiwa wale asishiriki safari hii sio posho suala linalowahusu chadema pekee (taarifa nilizonazo kwenye posho waligawanyika) huu ni Mstakabali wa TAIFA LETU Taifa ambalo hamna aliebarikiwa kwamba ni Taifa lake/ama ataishi milele ana kizazi/Jamii chake/yake ndio chenye haki ya kuishi kwa neema.Nisaidieni watanzania wenzangu Ahsanteni Sana
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ina mana wewe huelewi wanachosusa? ama kweli asiyejua maana hauliz maana!
     
  3. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kinachonekana hapo kiko wazi, tatizo ni kwanini muswada umesomwa kwa mara ya pili? wakati ulipoletwa kwa wananchi waliukosoa, na kulazimishwa urudiwe kuandikwa upya. hivyo hawakuwa na budi kuurudisha kwa wananchi ili wayaone mabadiliko na wawe na haki ya kukosoa tena. pia ulitakiwa ujadiliwe na wananchi Tanzania nzima (hii inamaanisha democrasia). sasa kitendo cha kuusoma kwa mara ya pili
    1. imefuta uhalali wa wananchi kujadili muswada huo na kuufanyia marekebisho yoyote,
    2. umeruhusu bunge lijadili na kuufanyia marekebisho lenyewe, hii inaweza kupelekea usisiem na uchadema hata kwenye kupiga kura hivyo upinzani kushindwa kutokana na idadi yao kuwa chache.

    siishii hapo, kitendo cha wawakilishi a CHADEMA na NCCR (baadhi) kutoka nje hakijawatendea haki wananchi. wao wangeendelea kuwepo ila wakatia ngumu kwa kulazimisha mabadiliko (hasa mamlaka makubwa aliyopewa raisi)
    najua kingeeleweka. mbona mnyika jana aligangamala kikaelewela kwenye muswada wa manunuzi ya uma?
     
  4. h

    hajoma Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kwa jinsi unavyouliza unafahamu kila kitu ila unatuchora, vinginevyo wew ni mtoto....

    Wanadai apewe bastola kama Rage na wawekewe vitanda bungeni ili wawe wanalala vizuri sio kama gamba Wassira.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wa kuwajadili ila si wabunge wa chadema. Hawana lolote, wasikusumbue akili. Nawashauri watoke moja kwa moja wabaki wabunge wapenda AMANI.
     
  6. M

    MyTz JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in red, ukweli upi mkuu?
    mkuu mda wa mabadiliko ukifika huwezi zuia, haijalishi rais ni nani hata kama ungekuwa ni wewe usingeweza zuia...
    hajaridhia hiyo kitu ni shinikizo la umma ambalo haliwezi zuilika, wananchi wamezinduka nyakati hizi wanajitambua...
     
  7. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hutakiwi kuwa sir kama umeshindwa kuelewa wanasusia nini !
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama uanjua wmaesusia kwanini usijue wanachokidai? acha kutuchora!
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Hauna tofauti na jamaa yenu wa propaganda sijuhi mmempeleka wapi Tambwe au mmemuuza kwa mkopo..where Tambwe sir?
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Hauna tofauti na jamaa yenu wa propaganda sijuhi mmempeleka wapi Tambwe au mmemuuza kwa mkopo..where Tambwe sir?
     
  11. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wewe kichaa nini?Hujui what is going on bora ukaa kimya unatuuzi ukija huku kwetu TARIME tunakutaka ******. Ndio nyinyi Watz bado mko gizani. Jithidi kusikiliza na kusoma news kama Mwananchi, Nipashe etc usisome UHURU pumbafu
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    wabunge makini wakiondoka wanaobaki kameruni akiwakuta wanamalizana kikubwa.
     
  13. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,801
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wabunge Wa Chadema wakitoka moja kwa moja Basi wabunge Wa CCM kama wasira,Mrema(TLP) na magamba wengine wakuwa wanalala sana mjengoni hivyo kufanya Bungeni iwe sehemu ya kulala usingizi mzito.
     
  14. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu sir ana ujinga mwingi
     
  15. s

    sir henry Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sikuomba kutukanwa mimi nataka waheshimiwa hawa wanadai nini hatahivyo vyombo vya habari hakuna waliosema Chadema wanatakaje ? Hii ni nafasi adhimu waliopata watanzania bila umwagikaji DAMU.mbona kuna wachache wanakataa nafasi hii muhimu sana kuna agenda ipi inayoendelea.
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Wewe ueleweshwe nini wakati huna akili hata ya kufuatilia kinachotekea bungeni? Majibu yote yako huko
     
  17. U

    Utamuwapipi Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tena kumbafu zake kabisa...wa2 wengine kama wamekatwa vichwa
     
  18. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makinda alikataa miongozo toka kwa wabunge wa upinzani mana alipangiwa hivo othewise angebanwa na vifungu. Anapoahirisha bunge akagusia kwamba miongozo sasa itafata kanuni ina maana kabla ya hapo haikufata kanuni? Amri hiyo ilikuwa inasubi jana? Kwa Mtanganyika kuongelea znz ni zambi? Tuache utani CCM wana maslahi makubwa znz kwa kutumia udini thus why hata kwa mtutu Muungano will b there. Wao sasa hivi wanadai kutengana ila watu wachache wa ccm hawataki. Wamepeleka maombi un, hawamkubali Kambarage wanadai kapotosha histori, wanataka kushiriki kombe la dunia nk. Tusizuie muswada kujadili muungano.
     
  19. m

    mahololelo Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini hata wewe ni mpenda AMANI ndio maana kwako EPA , DOWANS,MEREMETA KWAKO NI AMANI
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ts all about logic and being LOGICAL mkuu, km mswada wa marekebisho ulipoletwa mjengoni ULIKATALIWA, kwanini unapoletwa huu wa jana wanasema UNASOMWA mara ya pili!
     
Loading...