Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mpo tayari kumpokea LOWASSA??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 19, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Lowassa ajiandaa kuaga...!! nanukuu

    ''Taarifa zaidi zimeeleza kuwa endapo Lowassa atatangaza kuachana mojakwamoja na CCM na kujiunga kambi ya upinzani, hatataja moja kwa moja chama anachotarajiwa kujiunga nacho ikiwa moja ya mbinu za kujiwinda na wapinzani wake katika azma yake ya kuwania urais mwaka 2015'' mwisho wa kunukuu.

    Hii nikadri ya uchambuzi mrefu wa Gazeti la Dira la jana!! Hatua ya Lowassa kung'atuka ina lengo la kumdhoofisha Rais
    Kikwete ili aonekane hajafanya lolote katika falsafa yake ya kujivua gamba mbinu ambayo pia imetumiwa na RA.

    Je CDM mpo tayari kumpokea huyu EL endapo atajivua gamba CCM??
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi naunga mkono chadema 100%
    lowassa akipokelewa chadema itakuwa ndio mwanzo wa mimi kurudi ccm
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani anaweza kuwa mwanachama wa kawaida na sidhani kama CDM inachagua wanachama ila inachagua viongozi kuwaweka kwenye nafasi mabalimbali na kama yeye anataka kuongoza atakuwa chini ya uangalizi maalum na sio aje na ndoto zake kuu za kutaka madaraka ya urais
     
  4. T

    Triple DDD Senior Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowassa hawezi kuondoka CCm ladba JK aanze kwanza yy kutoka.
    Pia lowasa ni tishio sana zaidi unavyofikiri ndani ya nchi mtandao wake ni mkubwa sana.
    Hivyo CCm wanamgwaya sana, na pale bungeni anasupport kuliko Serikali pia kweny chama ana support
    kubwa kuliko Rais. thas why jamaaalivunja sekretariet la yangemkuta ya thabo mbeki.
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Lowassa kama anatuhumiwa na kukawa na ushahidi hastahili kujadiliwa kwa mtazamo wa kuhamia chama chochote cha siasa bali kuhama gereza moja kwenda jingine.....

    Vinginevyo, kwa chama chochote cha siasa ambacho Lowasa atahamia basi chama hicho kinahitaji kumkumbusha juu ya maadili na values zake ambazo Lowassa atatakiwa kuzifuata.Kama itaonekana lowassa kaonewa au katolewa kafara basi ni jukumu la chama chochote cha siasa baada ya kujiridhisha kumpokea na kumtumia kama mtaji wake wa kisiasa ili kujiandalia mazingira mazuri ya kuwajibisha watuhumiwa,wezi na wale wote walioligharimu taifa kwa muda wote ambao CCM imekuwa madarakani na kuwalinda watuhumiwa/wahalifu hao

    Chama makini cha siasa kinahitaji kufanya kazi ya kuwafanya hata wale Raia ambao si waadilifu kwa kuwaponya na kuwaonyesha njia ya kuwa raia wema,wawajibikaji na hilo litawafanya wawe na manufaa kwa Taifa letu.Natoa wito kwamba,tusiwatenge waliohisiwa au wafungwa waliomaliza vifungo vyao,bali tuweke mikakati ya kuwafanya kuwa raia wema na kuwatumia kwa maslahi ya taifa letu kama tunapata fursa hiyo
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lowassa kaa hukohuko CCM umshughulikie ****** katufikisha pabaya sana.Na sasa yuko mtegoni ya Jairo ni trailor picha inakuja.Jakaya hajui kuwa wewe ndiyo uko nyuma ya shughuli ya kukwamisha bajeti ya ngeleja.CCM watajuta kukufahamu
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatuko tayari
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    CCM ni Lowassa,na Lowassa ni CCM hivyo usikae ukafikiria kuwa Lowassa anaweza kutoka CCM hata siku moja Ng'o kwa akitaka kufilsika niyeye kung'oka CCM ila akijiudhuru nyazifa awezi kuacha Ubunge wa CCM Monduli kwani atasingizia mimi siwezikuacha wananchi wangu wa Monduli watawaliwe na mwingine!Hivyo yeye sirahisi kuachia ubunge na uanchama CCM.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dira b=do kijarida gani???
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ina maana nguvu ya Lowassa ndani ya CCM imedhoofu kiasi cha yeye kufikiri kukihama chama? kirahisi namna hii? Mimi nafikiri anapambana mumo kwa mumo mpaka mwisho ujulikane. Bado sijawapa kina CCJ ushindi, mziki bado mzito na pevu tusubiri wakati zoezi la kukoboana magamba likiendelea.

    Namkumbusha rafiki yangu NAPE Kwamba tayari gamba lingine limeibukia jana wizara na nishati ya madini naomba aliweke kwenye list ya kukobolewa.
     
  11. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa abakie huko huko kwa wauza sura wenzake CCM, huku CDM hatumtaki.
     
  12. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Katibu mwenezi mwenyewe CCJ,sasa atamkoboa nani?

    Sasa hivi CCM = CCJ vs chadema vs ccm dhaifu !
     
  13. D

    Dopas JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ushauri wa bure kwa Lowasa, akitoka sisiem asilete fujo kwenye chama chochote cha siasa.
    Walau asije CDM. Mchango aliotoa kwa taifa kama upo unatosha, kama haupo, hataweza kutoa tena.
    Akasimamie miradi yake kwa njia ya halali zaidi, sio za kifisadifisadi.
    Yeye atakumbukwa sio lazima kwa kung'ang'ania kuwa kiongozi ndani ya chama au/na serikali.
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    unasikia KK, kwa dari ya uchambuzi huo ni kwamba atatacha nyadhifazake zote ikiwepo ubunge, halafu ataingia chama kingine cha siasa na atagombea tena ubunge Monduli....so its possible pia
     
  15. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ehee sasa hapo ndipo patamu, mkoboaji anapotakiwa na yeye ajikoboe.
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Unasikia Ben, hapa hatumuhuku!! Lets say kaingia CDM na keshajadiliwa na vikao vya chama kaoneka ni msafi na atakuwa under control, vp akiingiza ile falsafa ya kugombea urais 2015 huoni kutakuwa na mpasuko na mgawanyiko ndani ya Chama??
    Hii ilitokea kwa Nape Jimbo la Ubungo lakini CDM walihandle it proper lakini huyu EL ana nguvu mno!!
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ujue ukisoma hii stori ya EL kuaga, imeenda mbali zaidi kwa kuwaandaa watu sehemu zote atakazopita,alie na wengine wazimie, wasukuma gari, n.k!! Yaani ni kama mchezo wa kuigiza vile, atapita mikoa ya Dodoma, Morogoro,Pwani,Arusha, tanga, Kilimanjaro na atamalizia jimboni kwake Monduli ambako ndiko rasmi atajivua gamba kwa hotuba ndefu ya kumchafulia JK.
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Nape asingeweza kuwa mtaji wa CHADEMA ndani ya jimbo la Ubungo na wala hatawahi kuwa threat within or outside Chadema katika sanduku la kura.Najua,nina uhakika,niamini !

    Kuhusu nguvu ya EL: Lowassa ana nguvu ndani ya chama chake tu,si nje ya chama.Samaki anajua kuogelea akiwa majini tu nje ya hapo utamuonea huruma,atasaidiwa!

    Nilimshauri Nape na Chama chake,wakitaka kuweka mpinzani atakayetoa changamoto kwa chadema basi awe mtu ambaye amefanikiwa kuwahadaa watanzania angalao hadi sasa hivi kama Magufuli,Sitta,Membe tofauti na hapo wakizembea basi nguvu ya Lowassa ndani ya chama chao watampitisha mgombea ambaye ni popular ndanii ya chama lakini nje ya chama hatakiwi,hapendwi na hana jipya.Kwa hiyo ili kuepuka kipigo cha aibu 2015 hawana budi kuhakisha angalao wanashindwa kwa staha kwa kumzuia Lowassa kwa njia halali au yoyote ile kisiasa but technically and tactically ! ! 1 ushauri wa bure kwa watani!

     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    CDM ina wenyewe.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Nadhani CHADEMA wameshajifunza kutokana na ngarambe zinazofanywa na Shibuda hivyo sidhani kama watafanya kosa kama hilo tena la kuruhusu magarasa kutoka magamba ndani ya chama chao.
     
Loading...