Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Mpambanisheni NAPE na MNYIKA : Mtakua mmemaliza kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mabadilikosasa, May 16, 2011.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu Nape hana shule, hana tofauti na luteni Makamba. Ana maneno mengi ya kudanganya street boys. Mpeni kijana machachari na msomi aliyeelimika Mnyika cheo kama cha NAPE ndani ya CDM, ammaalize mara moja. Kijana Mnyika nampa heshima. Jamaa ana kichwa, na anakubalika na vijana. NAPE anachafua amani ya Tanzania, kwa blah blah nyingi wakati sisi tunataka maendeleo na kupambana na ufisadi hadi kieleweke.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    eti anaongelea mshahara wa Slaa huku mafuta yamepanda bei serikali haina hela! useless kabisa huyu dogo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wana tofauti moja,
    Mnyika ni mtendaji,
    Nape ni Vuvuzela binafsi la mtu!...anatumika kama peni ofisini!...Simple!
     
  4. O

    Omr JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kwenye maandamano ya CDM kina fanyika nini? Siasa ya bongo ni bla bla kwa kwenda mbele.
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Weka ukereketwa pembeni, sie wanaubungo twaujua usanii wa mnyika, tangu tumempeleka mjengoni dom, yeye ni kuratibu maandamani endelevu tu, VITENDO :dance:
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hawana akili, wanataka DR. Slaa apate laki saba na nusu, aishi nyumba ya kupanga vyumba viwili, asiwe na security, asiwe na insurance ya matibabu yake na familia, apande bajaji nyumbani hadi kazini kwake - Hapo eti ndiyo apige vita UFISADI - ujinga huo.

    Hata akipata $20,000 bado si ufisadi, ukizingatika hayo hapo juu.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    we huoni maandamano ya chadema yanavyoimaliza CCM?
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kweli kweli sisiem imeruka mkojo imekanyaga ma**vi
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hata kichaa pia ni mwerevu
     
  10. A

    Analytical Senior Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwa nachukia sana "WE" concept than "I" concept. Huwezi kusema sie Wanaubungo! Unamwakilisha nani? Mimi mwenyewe natoka Ubungo lakini sikubaliani na unachosema na tunampenda sana Mnyika. Hatujawahi kupata uwakilishi mzuri kama huo for some years now. Nambie. Ngulla, na Keenja walifanya nini ambacho unaweza kumlinganisha na Mnyika. Siku nyingine ukitoa hoja sema "MIMI" yaani nikimaanisha maoni yako. Ebo!
     
  11. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makamanda naomba tuachane sasa na swala la Nape kwani kazi hiyo natafanya Mh Nanyaro Japhet Diwani kata ya Levolosi Jimbo la Arusha mjini kwani anamjua Nape vizuri na pia atatuanikia uchafu wote wa Nape ili sisi na Watanzania wengine waweze kumfahamu huyu Nape vema,kumbukeni Mh Mnyika J.J hawezi kuwa na muda wa kumshughulikia Nape kwani Jimbo lake ni kubwa sana anakazi kama Rais wa Zanzibar kwa anashughulia kero za watu idadi sawa na Wazanzibari wote.
     
  12. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uwe mkweli. tangu amechaguliwa ni jambo gani la tija katufanyia wapiga kura???
     
  13. e

    elly1978 Senior Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ni utovu wa huruma kumpanga nape na mnyika.
    Kuna dogo mmoja yupo darasa la pili hapa mtaani kwetu ana akili sana anaweza kupambanishwa na nape.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Originally Posted by Giddy Mangi [​IMG]
    Makamanda naomba tuachane sasa na swala la Nape kwani kazi hiyo natafanya Mh Nanyaro Japhet Diwani kata ya Levolosi Jimbo la Arusha mjini kwani anamjua Nape vizuri na pia atatuanikia uchafu wote wa Nape ili sisi na Watanzania wengine waweze kumfahamu huyu Nape vema,kumbukeni Mh Mnyika J.J hawezi kuwa na muda wa kumshughulikia Nape kwani Jimbo lake ni kubwa sana anakazi kama Rais wa Zanzibar kwa anashughulia kero za watu idadi sawa na Wazanzibari wote.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nape ni kilaza hvo mwaceni asije akahaibika
     
  17. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naunga Mkono HojA
     
  18. baha

    baha Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni ngumu sana wengi kujua kinachofanywa na Chadema maana hata wao wenyewe wanaweza kukupa majibu tofauti wakihojiwa mmojammoja! Kitaalamu tunaita kitu hiki "causal ambiguity". Lakini nikuibie siri hiyo ambayo si wengi wanaijua.....it's political marketing.
     
Loading...