Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Moto ni ule ule, 2015 mpaka kieleweke!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gagurito, May 8, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Juzi ktk mkutano wa hadhara na wananchi wa mbeya, mwenyekiti ndg Freeman Mbowe alisikika akisema "moto waliouwasha hautazimika mpaka kieleweke", this means vyama vingine visitarajie anguko lolote kwa chadema bt wajipange kwa mageuzi yajayo. Je hii inatoa somo gani kwa wanachama, viongoz na wapenzi wa ccm?
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wahamie Cdm kabla ya June 1 baada ya hapo Mlango utakuwa umefungwa.
     
  3. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    na watubu kwa watz na ikibidi wachapwe bakora za uzalendo.
     
  4. O

    Omr JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo ni kelele tu, wapeni mwaka mmoja tu CDM utawasikia. Chama lazima kisambaratike kama vyama vingine vya upinzani. CCM kuanguka 2015 ni ndoto vijana. Matabaki na kelele tu.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Twajua bwana Omr hata haiitaji mjadala, mufti keshawataka waislam wote muichukie cdm! Polen!
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa kutamka ni rahisi, kinachotakiwa kwa CDM ni kufanya kazi kwa vitendo. Waendelee kuwaelimisha wananchi wote, hususan vijijini- bila kukoma- vinginevyo ukombozi utakuwa mbali.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    mkuu vitendo si vinaonekana..
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kijana Gagurito, naona jina limekupoteza lakini nashukuru kwa kunisilimisha ila naona nitabaki na dini yangu kwa sasa.
     
  9. O

    Omr JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vitendo gani hivyo au ndio ile wimbi wenu wa taarabu unaoitwa FISADI
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu omr kwa vyovyote vile, japo physical ckujui bt spritual msimamo wako nimeweza usoma, anyway tuachane na udini wako ambao kwa 100% nipo sahihi, unadhan nin kifanyike!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    then kuna mapandikiz toka chama cha babu wao hawajui kujenga hoja bt kupinga hoja za watu pasipo hoja! Turudi kwenye mada, tanzania afta several years of multipartism now we have reached at climax of our politics! Hizi ndio siasa halisi!
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua kwenye supermarket mara nyingi vitu vinavyo wekwa kwenye discount section ni vinavyo karibia kuexpire, sasa unakuta jamaa hatizami tarehe ila anakimbilia kununua vingi ilimradi viko kwenye discount halafu vinamharibikia nyumbani.

    Huu ni mfano mzuri wa CDM, ni bidhaa ya discounted section..na mtu anaepaparuka ndio mshabiki wao.
     
  13. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KIWAVI KIWAVI KIWAVI, Njooni mkione.
     
  14. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    crap/kiwavi.
     
  15. b

    bulunga JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35




    Hakika this is ur own words
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wach kashfaa , huyu OMR hawezi kuwa muislam halafu akaendelea kuandika hivyo anavyo viandika kwani ni UNAFKI na Kiislam Mnafki sio mwenzetu!
     
Loading...