Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Moshi mjini (MH.Ndesamburo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Mayunga, Dec 11, 2011.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa tunaomba utusaidie sana,ajira ni tatizo kubwa hapa moshi mjini kwa mawazo haya tatizo lingeweza kupungua.Tufufuliwe viwanda vilivyokufa hapa Moshi,kama kile cha Magogo,Magunia N.k.Nasema viwanda kwasababu ni sekta ambayo inaouwezo wakuajiri watu wengi mno.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Si ni mbunge wako? Mwendee nyumbani kwake usitujazie server kwa post zisizo na tija.
    Besides, tatizo la ajira ni la kitaifa ulipaswa umwambie Mkw€re sio Ndesa Pesa
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ungepost jukwaa la ajira nahisi ingesadia sana, hata hivyo sijajua kama Ndesambulo ni member wa JF
     
  4. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani viwanda ulivyovitaja hapa vilikuwa vinamilikiwa na Ndesa Pesa?
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hiyo ni issue ya kitaifa,mlaumu Rais wako kilaza
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Halafu umefungua thread kuhusu Mbowe atengeneze ajira HAI sasa umekuja na hii unataka ni dogo!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mzee Ndesa ametoa mchango mkubwa sana kwenye ajira. Kama sio biashara zake za utalii watu wengi wasingekuwa na ajira. Na mara nyingi ametaka kutoa michango mikubwa zaidi lakini serikali imekuwa inamzuuia kufanya hivyo. Kwa mfano soko la kiborloni lilikufa pale alipotaka kulijenga liwe la kisasa, lakini mkuregenzi akasema eneo hilo ni la viwanda! Wafanyabiashara wakaondolewa na kupelekwa Memorial leo hii Kiborloni hakuna cha soko wala Kiwanda. Ni vizuri tujue chanzo cha matatizo yetu ni serikali ya ccm.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    we mayunga si ukajiunge na geshi?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    c/o Angel msoffe: mzee ndesa alishaomba kibali tn bungeni apewe ruhusa ya kufufua kiwanda cha magunia kwa pesa yk serikali ikamkatalia, ila MOSHI SI HABA MZEE KAJITAHIDI SANA.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukosefu wa ajira ni janga la kitaifa.****** first, others later
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa unamuita dogo waweza kuta mzee masawe......!!!!
    Halafu wachaga ni wajanja ye anasubiri ajira ya Ndesa au JK??? Atangoja milele
     
  12. m

    massai JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndesa aliomba kiwanda cha general tire wakamnyima kiwanda mpaka leo hii lonakaribia kua ghala la kuhifadhia bidhaa feki kutoka china.ndesa pesa ni kati ya wafanyabiashara wazalendo sema serikali muflisi ya sisiemu huwa haitaki wazawa kuwa wamiliki wa raslimali za nchi yao,wao wadosi tu na waarabu.ndesa iko pesa alafu ni kichwa pia.
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sehemu kubwa ya wachaga ni wafanyabiashara ukitaka uisaidie hii jamii ni kuwawezesha kimikopo
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni kazi ya Serikali ya Kuu na siyo kazi ya Mbunge!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona Lema alisema wakati wa kampeni akichaguliwa kuwa mbunge wa Arusha mjini, atajenga Machinga Complex mbili pamoja na Barabara za juu
     
  16. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kututafutia ban ku.................
     
  17. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ndesamburo kama mbunge alishatimiza wajibu wake siku nyingi;alishaomba serikali iwape watu binafsi viwanda vya Machine tools,magunia n.k wavifufue ili viweze kutoa fursa mbali mbali kwa watu wahayo maeneo na Tanzania kwa ujumla lakini serikali yetu imeamua kutia pamba masikioni.Ball is in our court now,kutumia kura zetu vizuri kwa manufaa ya wote na vizazi vijavyo
     
  18. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Lema amekuwa mbunge kwa kipindi cha mwaka mmoja mpaka sasa kama ni ahadi ni vizuri tukaanza na alizotoa JK miaka sita iliyopita (tangu 2005)
     
  19. K

    Kachest Senior Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All in all Ndesa kafanya mengi Moshi asiyependa anywe sumu big Masai.
     
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mayunga bwana! Hukubahatika kwenye zile ajira milioni moja za Jk? Mbona Mzee ndesa hakutangaza ajira? Chukua jembe ukapalilie mikahawa na migomba kule kibosho inalipa kwa siku ni 5000/= mara 30 ni 150,000/= sawa na kima cha chini cha mshahara.
     
Loading...