Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Monduli yafunika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Oct 1, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Licha chama cha Mapinduzi kuwa na timu nzima ya uongozi wa mkoa wa Arusha akiwemo yule muuaji Mary Chitanda wamekosa watu kabisa kwenye kampeni za mwisho Engototo wilaya ya Monduli wakati mkutano wa chadema ulikuwa na watu wengi sana ukiwa chini ya kamanda Kombe, Doita na Maganga(Mgombea)...lakini katika hali ya kushangaza kabisa wamejitapa watatangazwa washindi kesho....Mungu ibariki CHADEMA, Mungu ibariki Tanzania, Mungu wazoofishe mafisadi...
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    This is good news for everyone who loves this country!! Hizo ni salamu tosha kuwa TUMECHOSHWA NA MFUMO WANAOTUMIA CCM NA SERA ZAO.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hakika kama mwendo wa CHADEMA utaendelea tukazidi kuungana zaidi nchi hii siku si nyingi itakuwa chini ya CHADEMA.....
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tusubiri matokeo. hapo ndipo ngome ya ccm. Tunalisubiri na jimbo pia pindi tushindapo igunga. inshahallah
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mkuu bila picha hii stori yako nitaendelea kuamini kuwa ni porojo tu
     
  6. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gud news, pics mkuu
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Bahati nzuri au mbaya ni swala la kusubiri masaa tu utajua kamai ni porojo alah....
     
  8. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Taarifa hii ni nzuri sana mkuu. Ahsante kwa taarifa.
     
  9. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina rafiki yangu ni mwanajeshi monduli akaniambia ameshangaa watu wa monduli walivyobadilika wanaishabikia cdm live
     
  10. C

    Calist Senior Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva cdm
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Lowasa naye anapiga kampeni?
     
  12. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Safi wana monduli mbadilike tuikomboe nchi yetu.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka Ukombozi ni Sasa na kama si sasa ni Sasa hivi kwani 2meonja joto vya kutosha. Ni hbr njema kwa Watanzania wanaodanganywa na mapapa kwa miaka 50 ya Uhuru. Mi kheri Mwl angefufuka!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Naona habari kama hizi zinazidi kumpa Nape wakati mgumu. Kazi inazidi kuwa nzito.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wambie kabisa sina picha maana sasa hivi watakudai, pamoja na hilo kesho Tanzania inaweza kuzizima kwa furaha endapo Igunga na Monduli ambapoa kuna uchaguzi wa udiwani kitaeleweka.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli ukombozi umekaribia kama watu wa Monduli kwa baba richmond wameuona mwanga bado rejeo,mwita,ff maana ha ms kashauona...
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Nadhani siku hizi hataki kusikia hata JF anadhani ni kijiwe cha yeye kunangwa!
     
  18. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa anatibiwa macho ujerumani teh teh rostam anamuuguza
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hapana nasikia alipigwa stop..
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wazee wa Monduli wanasema Fisadi ni mkubwa kuliko Rais, hivyo hana sababu ya kupiga kampeni za by election.
     
Loading...