Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mnasubiri nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logo, Jul 15, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama CHADEMA mmeanza hivi sasa hivi tu je mtaweza mkipewa nchi?
    Tunataka maandamano ya nchi nzima kumtaka Ngeleja ajiuluzulu! Tumechoka kabisaaaaaaaaaaaaaa na mgao na huu sio mgao ni wizi tuuuuuuuuuuuuu! Tunataka tuandamane kwa nguvu zote! Kumbukeni maandamano yenu huwa yanatekelezwa haraka iwezekanavyo
    Nawapenda
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wakupendwa, hujambo?,upo wapi?, vipi, umeshaenda kuanza mchakato wa kugombea ubunge jimbo la Rostam?
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ajiuluzulu, nadhani hapa umetumia lugha ya Kizulu
     
Loading...