Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mnangoja ni ni kuishitaki TBC?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Akili Kichwani, Aug 31, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kuna habari kuwa TBC wameweka hadharani makubaliano waliyoingia na vyama vya siasa ya kuzingatiwa kila wanaporusha matangazo ya mikutano ya hewani. binafsi sijafanikiwa kuyaona,kama kuna mwenye hayo makubaliano itakuwa vyema akitubandikia apa.

    hoja yangu ni kuwa; kama kweli hakukuwa na matusi kwenye uzinduzi wa kamapeni za chadema pale jangwani, basi kwa kukatisha matangazo ya ule mkutano TBC walikiuka mkataba na hivyo wanapaswa kushtaiwa na kilipa fidia kwa hasara yoyoyte iliyotokea.

    mimi si mwanasheria lakini wanasheria naomba mtusidie kwa kufafanua hili. na kama chadema wasiposhitaki, tuwaeleweje hata kwa case obvious namna hii ya breach of contract?
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani na hapa JF kusoma habari mbadala mpaka tumjue JK ni nani? Mwambie JK aje pia hapa JF ili tusiwasiliane mpaka uchaguzi uishe. Acha kutishia nyau wewe, hizi sio zama za Zinjanthropus
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thithiemu :fencing: CHADEMA Sasa hapa ni nani Rais twende kwa mzeee :cheer2: CHADEMA :becky: ameshida Dr. Slaa.:A S 100:
     
  4. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,734
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Pamoja na ukilaza wako, hapa naona umesema kitu ambacho kimetokea leo. Kwenye taarifa yao habari saa mbili usiku na saa nne, TBC hawakutoa kabisa habari za mikutano ya kampeni ya Chadema. Walionyesha sana mambo ya CCM, ikifuatiwa na CUF; na kidogo TLP. Mh! Mwaka huu tutaona vioja vingi.
     
  5. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu tupu, na pia ni uvunjaji wa haki. Sasa huu ni ukoloni ngozi nyeusi za thithiem!!!:eyeroll2:
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    ccm na tv wote ni ibilisi wale wale
     
  7. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haina maana.wanaongeza hasira za wananchi.kila mtu mwenye kuumizwa na hilo,atume msg kwenye cm za mkoni kwa watu kumi kuelezea hujuma hiyo.
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari yenyewe hii hapa:
    TBC yaweka bayana makubaliano kati yake na vyama vya siasa

    [​IMG]Shirika la Utangazaji TANZANIA, TBC limeweka bayana makubaliano kati yake na vyama vya siasa, juu ya masharti, mwenendo na utekelezaji wa utangazaji wa matangazo ya moja kwa moja kuhusu mikutano ya kampeni za uchaguzi mkuu mwaka 2010.
    Hatua hii inafuatia sintofahamu iliyojitokeza katika jamii juu ya hatua ya TBC ya kukatisha kwa muda matangazo ya moja kwa moja ya uzinduzi wa kampeni za CHADEMA katika viwanja vya JANGWANI tarehe 28 mwezi Agosti mwaka huu hatua ambayo ilielezwa na uongozi wa TBC kuwa ilitokana na CHADEMA kukiuka makubaliano kati ya pande mbili hizo.
    Makubaliano hayo yaliyo katika kurasa mbili, yalitiwa saini na pande mbili husika yaani TBC na vyama vya siasa, ambapo kwa upande wa CHADEMA yalitiwa saini na Kaimu Katibu mkuu wa Chama hicho JOHN MNYIKA tarehe 26 mwezi Agosti mwaka huu.
    Kipengele cha Tano cha makubaliano hayo kinaeleza wajibu wa mtangazaji, yaani TBC wa kukatisha matangazo iwapo chama kitadhihirika kuvunja sheria yoyote ya uchaguzi au sheria yoyote ile nyingine huku kipengele cha Nane kifungu cha “C” kikisema kuwa chama kitawajibika kuepuka lugha zenye kuashiria kashfa na kuashiria uvunjifu wa amani.
    Halikadhalika kipengele cha Kumi na Mbili cha mkataba huo kinaeleza kuwa makubaliano hayo yatasomwa pamoja na Mwongozo wa Uandishi na Utangazaji wa Habari za uchaguzi 2010 kama zilivyoandaliwa na TBC.


    source: TBC yaweka bayana makubaliano kati yake na vyama vya siasa
     
  9. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi ni dalili za UDIKTETA namba moja. Asubiri kusulubiwa atakapomaliza uongozi kama anavyosulubiwa Mkapa hivi sasa maana hata majukwaani kujitokeza ni nadra. What goes around comes around.
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ningependa kama wanasheria wangekuja kutufafanulia...

    lakini kama chadema hawatakuja na kesi ya madai dhidi ya TBC basi kwa kiasi fulani watakuwa maweridhika kuwa uamuzi wa TBC wa kukata matangazo ulikuwa sahihi kwa mujibu wa mkataba na sisi tunatakiwa kuwahoji kuwa kama watu wastaarabu, ina maana hawawezi kupiga kampeni bila kutumia maneno yanayoitwa na TBC "matusi"?..

    watujibu tafadhari...
     
Loading...