Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mnamuogopa lema?..anafanya nini mpaka leo cc??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shebby1, Jun 19, 2012.

  1. s

    shebby1 Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, kwa Hali ya kawaida mbunge ni Yule mwenye access ya kuingia bungeni na kufanya shuhuli za kibunge Kama kamati za kudumu nakadhalika. Ndugu yangu GODBLESS LEMA yeye alichaguliwa na wabunge kuwa mjumbe wa kamati kuu kupitia zile nafasi tano za Wajumbe wa kamati kuu kupitia wabunge..swali la kujiuliza ni kwanini hata baada ya kuenguliwa na mahakama kuwa mbunge bado anaruhusiwa kuingia kwenye kamati kuu ya chadema? Ni kwanini wabunge wasipewe nafasi ya kuchagua mbunge mwingine awe mjumbe wa kamati kuu?...na kwanini Chama kinamtumia LEMA mtu asiye hata na sifa yoyote kwenye jamii kwenda Kuje ga Chama mikoani?..sehemu nyingi alizopita amekuwa akilalamikiwa kuwa anafanya siasa za kibaguzi, je ni kuitimiza ile kauli kuwa kiongozi yeyote wa CDM ni lazima atokee sehemu Fulani Fulani maw nchi hii?...nimefuatilia wasifu wake akiwa bungeni kwa makini, na nimegundua tangu Ameingia
    mpaka ametoka bungeni ameuliza swali la msingi moja tu na la nyongeza moja, na amechangia Mara kumi tu kwa siku zone zaidi ya 200 alizokaa bungeni....nafahamu kuwa kuna watu nitawakwaza lakini ninawaomba muyajadili niliyoyasema na Msiende nje ya mada.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Acha kupoteza muda kwa kupost upepo huku leo hot topic JOHN MNYIKA KUTOLEWA BUNGENI SABABU rais ni mbumbumbu!
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hebu fafanua hii hoja yako na usil;ete viroja? mimi nitajie angalau sehemu 10 alizopita akawa analalamikiwa kua anafanya siasa za kibaguzi
     
  4. s

    shebby1 Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    John mnyika + rais wote sawa tu, tofauti pekee ni kwamba rais yeye Ali Aliza degree Yake japokuwa alipata gentlemen na mnyika yeye amekimbia shule kama boss wake...rudi tu kwenye hoja yangu
     
  5. s

    shebby1 Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wewe umechangia sasa?
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1 CD YA UKABILA
    2 CD YA UDINI
    3 CD YA UKANDA
    KWA KUWA WATANZANIA WENGI NI WAELEWA CCM IMEANGUKIA PABAYA KWA KUKOSA WANUNUZI WARNING:SASA CCM INAWATUMIA UAMSHO KUWAGAWA WATANZANIA BILA KUJUA WAZANZIBARI WAMEINGIZWA MJINI HIYO NI HUJUMA YA CCM KUOGOPA MABADILIKO YANAYOKUJA 2015 THE ONLY WAY NI KUWAGAWA WATANZANIA KWA KUWATUMIA AKINA SHEIKH MPONDA NA WAJINGA WENZAKE
    :bump:
     
  7. s

    shebby1 Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nyingi inaanzia na mbili...hata kumi ipo ndni ya nyingi
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nenda kule pilipili usoila yakuwasha nini? Ondoa ugoro wako hapa! Kwa taarifa yako akili yako wewe ni upumbavu wa lema!
     
  9. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu Lema ni jembe siyo gamba kama yenu ya ccm over.
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unaandika viroja tu hapa dont quote me, umeanzisha thread hapa pangua madongo unayopewa, shame on you gay
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Manyanza hizi ni zile product zilizo toroka mirembe jihadhari nazo utapoteza muda bure
     
  12. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mleta mada unatupotezea muda wa kumzomea Rais DHAIFU kuliko marais wote duniani!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi sio mkuu wako Pimbi wewe, umeanziasha thread tetea hoja zinazotolewa na wadau, dont quote me again you gay
     
  14. s

    shebby1 Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani ulikuwa unamaanisha nini?...LeMA ni mpumbavu au Mimi?....swali langu lipoprotein very clear na linahitaji ufafanuzi wa kina.
     
  15. s

    shebby1 Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  16. s

    shebby1 Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete+LEMA+mnyika+wewe wote ni viraza tu na ni gasses kwa taiga hili....
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @ Precise pangolin, wakati mwingine mpuuzi kama aliyeletea huu uzi huwa wanaboa mpaka wanaweza kusababisha BAN zisizo na ulazima, yaani nikiangalia jinsi bunge linavyoendeshwa na huu upuuzi wa baadhi ya Members humu nabaki nasaga meno kwa hasira tu.
     
  18. W

    Wakuti JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe Mnyika alikimbia shule ndio maana CV yake ktk website ya bunge haionekani.

    Turudi kwenye mada Lema si mwanasiasa ni mwanaharakati wa kichaga anayedhani jazba ndio siasa. Kwa mtu alienda shule na kupanua kichwa chake hawezi kumtetea Lema. Naona taaabu kuelezea udhaifu wake huyu
     
  19. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    True dat!
     
  20. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Usipinge kila kila kitu. Busara ni kusoma hoja za mleta mada na kumjibu kistaarabu. Au kwa kunywa maji ya bendera ya CHADEMA ndio hutaki hata chama kikosolewe?!!!
     
Loading...