Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Mnamkumbuka Mkurugenzi wa Sasa wa Arumeru?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ESAM, Mar 28, 2012.

  1. E

    ESAM JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sijui kama wana Chadema wengi wana kumbukumbu za Mkurugenzi wa Halmashauri ya Meru wa sasa ambaye pia ndiye msimamizi wa uchaguzi mdogo wa Arumeru, Bw. Trasias Kagenzi. Kama hamkumbuki huyu huyu mwaka 2008 ndiye wakati huo akiwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Tarime, alimtangaza Charles Nyanguru Mwera wa Chadema kuwa mshindi wa uchaguzi mdogo wa jimbo hilo. akimwacha mbali Christopher Ryoba Kangoye wa CCM.
    Baada ya kujua hayo nadhani wana Chadema hamtakuwa tena na wasiwasi na huyu bwana cha muhimu kama mnaamini kura zitawatosha, basi zilindeni na kuhakikisha fomu zinazofika kwakwe ni zile zilizotoka kwenye vituo halali tu na si vinginevyo na huyo jamaa hana ajizi atawatangaza washindi, kama ilivyokuwa 2008.
    Wakuu nawasilisha
     
  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa kwa hawa warobobea kuiba umakin wahitajika
     
  3. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hatimae uliyoyatabir yametimia watu kama hawa ndio wanaostahili kuongoza tume ya taifa ya uchaguzi
     
  4. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Live long Mkurugenzi, mapepo yote ya magamba yashindwe kukugusa
     
  5. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nimependa tu alivyomshughulikia msimamizi msaidizi wake kwa kuamuru apelekwe polisi na jinsi alivyoomba radhi kuwa tusameheane kama kuna migongano ya hapa na pale hongera sana nakumbuka walikushtaki na kutaka kukufukuza kazi ila ulirudi kwakuwa unasimamia haki
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    HATIMAYE Kgenzi Trasias amemtangaza Nassar kuwa mbunge.hongera sana ndugu yangu kwa utabiri wako.Yametimia.
     
  7. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pia alimtangaza John Heche suguta kuwa Diwani wa Kata ya Tarime mjini baada ya kumubwaga vibaya mfanyabiashara mkubwa peter Zakari, nafasi zote ziliachwa wazi na Marehemu Chacha Wagwe
     
Loading...