Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema: Mnafanya nini tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jun 21, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Nyota njema uonekana asubuhi na kijiji cha KABIGA mkoani Geita kimeshaanza kuwasha taa za kuelekea 2015
    kwa kuibwaga CCM ktk uchaguzi huo na kuichagua chadema. SASA chadema inabidi muanze kuwataarifu wananchi
    mwishoni mwa kila wiki nini ktk kipindi hiki cha kikao cha bunge mlichokifanya bungeni kwa wiki nzima ?? na pia,
    muanze kutoa hotuba za kila mwezi tumefika wapi, changamoto na tunaelekea wapi ili kuwa karibu zaidi na wananchi kuelekea safari yetu ya 2015. please naomba mbunge yeyote akianza kuchangia wiki hii bungeni please anza kwa kuwapongeza wananchi wa KABIGA kwa
    kuiamini chadema kuwaongoza ni kuonyesha appreciation kwao na huenda ikawa ndiyo mara kwanza toka uhuru kijiji chao kutajwa bungeni.
     
Loading...