Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mnafanya makosa kutomtumia Zitto katika kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Sep 10, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikifuatilia kampeini za CHADEMA lakini kitu ambacho nimekigundua mpaka sasa CHADEMA inafanya kampeini zake na Zitto anafanya kampaini kivyakevyake ZITTO NI CHACHU CHADEMA TUITUMIE MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani kazi anayoifanya kanda ya magharibi ni ndogo, viongozi wa Chadema wamegawana kanda za kampeni. Viongozi wote hawafuatani na mgombea urais atawakuta kwenye kanda zao, kitu ambacho ni kizuri kila sehemu iwe active wakati wote wa kampeni.
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tatizo chadema ni chama chenye mpangilio mbovu, hata hivyo humuoni katika kampeni zipi?
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ongezea hapo zitto haivi chungu kimoja na Dr slaa
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inatia kinyaa pale mafisadi wa ccm wanavyojaribu kutoa ushauri kwa chadema (as if wanaitakia chadema mema).
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu umepiga tapu tapu nini leo! Zitto leo amefungua Kampeni rasmi huko Bukombe akimnadi Mgombea wa CHADEMA Prof Kahigi!
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchungaji achana na huyo jamaa anaropoka tu. Juzi kazindua kampeni nyingine Kigoma Mjini, na nyingine kule mitaa ya Kasulu. Sasa ni kampeni zipi ambazo wanasema hashiriki?
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    See no evil, Hear no evil, Speak no evil
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama haivi chungu kimoja na Dr. Slaa, Zitto angekuwa anaomba kura kwa ajili ya Dr. Slaa? Acha kupanda mbegu za chuki.
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Watu wa type ya kina paulss wanaorukia ku-argue bila data ni wa kuwaacha hajui leo Zitto yuko wapi na anafanya nini mradi kaona neno Zitto basi atatapika anavyojua yeye hata kama ni ushabiki but it is too low.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    sijaelewa kumtumia vipi wakati anaipigia kampeni Chadema Kigoma na wagombea wengine na siku za kampeni bado zipo mbele.. nadhani kutokana na uwezo walio nao ni vizuri kuweka nguvu pale wanapoweza. Kwa mfano Zitto akifanikiwa kunyakua viti zaidi vya Chadema Kigoma atakuwa ametoa msaada mkubwa sana.. na kwa kadiri kampeni inavyoendelea nina uhakika tutaona confluence of talent ikija pamoja kuelekea kuwashtua CCM.. majemedari wote mkiwa eneo moja la mapambano mtaacha sehemu moja inapwaya.. ndio maana Petreaus yuko Afghanistani, wengine wako Iraq, wengine wako Pentagon...
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sio chuki ndugu, ni ukweli ulio wazi hata wewe unajua
    Mkuu yaani tatizo leni mtu akitofautiana na nyinyi basi ni mpuuzi
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe ni mpuuzi wa kupuuziwa
     
  14. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #14
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unafanya makosa makubwa kufikiri kwamba Zitto hatumiki (sio kutumiwa) katika kampeni hizi. Anatumika mno!
     
  15. K

    Keil JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui huo ukweli.
     
  16. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tofautisha kupingana kwa tofauti za kiitikadi na kukupinga kwa kusema uongo, hapa wewe unasema uongo bila kuwa na data za wapi Zitto yupo. Inawezekana ni upenzi wa kitoto tu unaokusumbua ili uonekane kwa watu na wewe umepinga. Angalia video hii na tembelea link hii Zitto na Demokrasia

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Umenena! Chadema lazima wajue baada ya kujaribu kuuchafua uongozi wa juu wa Chadema kwa tuhuma za ukabila, dini, na ngono, sasa weanahamishiwa katika nafsi za viongozi. Watapenda kuleta vurugu kati ya Mbowe na Slaa, Slaa na ZIto na hatimaye Mnyika na wazee wa chadema.
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ni mgawano tuu wa Majukumu, kama vile Mbowe na Ndesaa watakavyo tumika kanda ya Kaskazini, Tindu Lisu Kanda ya kati, Zitto atatumika zaidi Nyanda za Juu Kusini.
     
  19. m

    mozze Senior Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi kubwa, na makazi yamezagaa, Chadema wanatumia mbinu nzuri kuhakikisha kila mtu anatumia nafasi yake kuhakikisha Kura zinapatikana. Fuatilia Kazi nzuri ya Zitto huko Kigoma, na viongozi wengine kwenye majimbo yao. Kama kila mmoja akipata wapiga kura Million Moja kwa Dr. Slaa, inatosha kabisa kuipa Chadema madaraka ya nchi.

    Kikubwa ni kwa Chadema sasa kuimarisha huu mkakati, na kutafuta njia za kulinda Kura!
     
  20. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mbona kikwete hatembei na naaape nauye. zitto yupo na anaendelea na majukumu yake kama alivyopangiwa na chama, pia kumbuka jimbo lake ni moja kati ya majimbo ambayo ccm inayataka kwa nguvu zao zote na wameisha tangaza kama ulivyomsikia kinana akiongea, kwa hiyo zito anapambana sana na anatumika sana
     
Loading...