Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mnaelewa kuwa CCM haina papara?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, May 7, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mikutano ya chadema imekuwa ikivutiwa na watu wengi kama tunavyojionea katika Tv na magazeti pia tunajisomea habari kuwa baadhi ya wanacha wa ccm wanajinga chadema kama ni kweli hilo,lamuhimu zaidi ni kuelewa CCM ushidi wake upo kwenye kura na sio katika mikusanyiko ya wingi wa watu katika mikutano,siku zote wamekuwa wakisema hata wanachama wao huenda kwenye mikutano ya chadema sio kama wanakipenda hapa bali nikusiliza nini kinasemwa na chadema,mfano mdogo hata hapa zanzibar wakati wa uchaguzi uliopita Dk shein alisema mawakala wao walikwisha wambia watashinda lakini hawakuwambia watashinda kwa kiasigani matokeo yake kweli walishinda.hivi ni miongoni mwa sra za CCM wanapanga na kuona matokea in advance.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naona siku hizi sera za ccm ni kuua tu..Movement for killing ama kweli hamna papara
     
  3. B

    BAGENI Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujui kitu kuhusu legitimacy decline ndio maana unatumia historia bila kuona prevailing condition,be keen look inside the container, do u think diesel and korie are exactly the same?
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kaka umechokoza nyuki.subiri waje wakun'gate
     
  5. S

    Shansila Senior Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana mmoja alipanda mpunga kisha akaenda zake.Baada ya muda akawatuma watumishi wake wakakague shamba.Waliporudi wakamwambia mwenye shamba;"Bwana ,ulivyoondoka shambani,adui naye alienda shambani na kupanda magugu,hivyo tunataka kwenda kuyatoa".Yule bwana akajibu,"Yaacheni yakue pamoja,wakati wa mavuno kila kitu kitajitenga,kwa maana mzeituni hauwezi kuzaa zabibu".

    Mtoa mada,wewe ni gamba tu,ila tutakuvumilia tufike wote,nawe ule matunda ya ukombozi,amen.
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Akina nani hao wawaita nyuki?
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    vituo vya kulea watu wenye mtindio wa akili vimefungwa; jf tuwe makini na watoa mada kama hizi
     
Loading...